• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG.Jukebox 2.45.ENG_VIET(Normal)_VIET(Unicode)

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản 2.45 fixed điều khiển từ xa khi để Jukebox chạy nền(trên symbian 9)
Do có một số bạn phàn nàn không thích dùng font hệ thống(about>>800) nên ở phiên bản việt hoá lần này thêm lựa chọn Vietnamese(normal) "Font mặc định từ Jukebox" nên trong phần cài đặt ngôn ngữ sẽ có 03 lựa chọn: English, Vietnamese(Unicode), Vietnamese(normal). để sử dụng Vietnamese(unicode) vào about>>bấm 800 để xem được tiếng Việt và ngược lại. Xem screenshot

JuRay-Duan

Phiên bản 2.45 fixed điều khiển từ xa khi để Jukebox chạy nền(trên symbian 9)
Do có một số bạn phàn nàn không thích dùng font hệ thống(about>>800) nên ở phiên bản việt hoá lần này thêm lựa chọn Vietnamese(normal) "Font mặc định từ Jukebox" nên trong phần cài đặt ngôn ngữ sẽ có 03 lựa chọn: English, Vietnamese(Unicode), Vietnamese(normal). để sử dụng Vietnamese(unicode) vào about>>bấm 800 để xem được tiếng Việt và ngược lại. Xem screenshot
Uhm, mình thấy font mặc định của LCG có phần đẹp hơn. :D

Có làm đc cái "Vietnam (normal)" cho X-ploer và SmarMovie kô nhỉ, nếu đc thì tốt hơn vì dùng font hệ thống tuy đẹp nhưng font mình đang xài chữ nó to nên khi hiển thị hay bị chồng các chữ lên nhau (ở phần hiện các ổ đĩa)
Còn SM thì bị out khi dùng với Jbaktasman. :-??

jimmyvn88

Ông bạn Dũng lại sáng tạo ra một ý tưởng rất hay. Mình thích dùng kiểu font vẽ hơn Unicode.

NGUYENTRANDUNG

Uhm, mình thấy font mặc định của LCG có phần đẹp hơn. :D

Có làm đc cái "Vietnam (normal)" cho X-ploer và SmarMovie kô nhỉ, nếu đc thì tốt hơn vì dùng font hệ thống tuy đẹp nhưng font mình đang xài chữ nó to nên khi hiển thị hay bị chồng các chữ lên nhau (ở phần hiện các ổ đĩa)
Còn SM thì bị out khi dùng với Jbaktasman. :-??

Xplore thì chưa nhưng Smartmovie mình dịch lâu rồi, chia sẻ cùng bạn, download bên dưới nhé:D

lecong1978

Dũng ơi em coi lại thử hình như bấm 800 chọn font vn unicode bị lỗi font rồi .ô vuông kg à . Anh mới tets thử xong . bản 2.44 kg có bị tình trạng ô vuông

NGUYENTRANDUNG

Dũng ơi em coi lại thử hình như bấm 800 chọn font vn unicode bị lỗi font rồi .ô vuông kg à . Anh mới tets thử xong . bản 2.44 kg có bị tình trạng ô vuông

Anh phải chọn đúng Vietnamese(unicode) rồi sẽ thấy những dấu ????:D thì trở ra About>>800 nhé

jimmyvn88

Sory Dũng ne! hấp tấp nên phát biễu bậy bạ quá. anh thử lại rồi ok kg bị vấn đề gì
Posted via Mobile Device
May mà anh chỉ hấp tấp với đt thôi, chứ anh mà hấp tấp với bệnh nhân thì... Hi. Đùa tí. JUKEBOX, PROFIMAIL đã có ver mới, ko bít bao giờ mới update Slick đây.
Ko biết bao giờ Jukebox nge đc wma nhỉ? Mong mỏi lắm mà hok thấy nó update thêm.

Whinny

Nó đòi đăng ký thì lấy đâu hả anh ơi.
cái nì chỉ cho dùng trial thui bạn ui. Nếu mún có key sịn thì phải đi mua. Xuống box thương mại đó bạn.Giá 50k thì phải,

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

duongdinhqui

a NTD ơi. A có thể cho e xin kkk của jukebox này đc k? Im của e đây354533011896901. E thank a rất nhiều. E chưa bao jo có đc kkk của juke cả. Mặc dù e rất thích dùng nó. Júp e a nhé. Thank a trước đó

TruBic

Well-Known Member
a NTD ơi. A có thể cho e xin kkk của jukebox này đc k? Im của e đây354533011896901. E thank a rất nhiều. E chưa bao jo có đc kkk của juke cả. Mặc dù e rất thích dùng nó. Júp e a nhé. Thank a trước đó
Đọc kỹ các bài viết trong topic này đi bạn. Kkk thì bạn qua box trung tâm thương mại đặt mua với giá 50 ngàn. Ngoài cách đó ko còn cách nào hay hơn đâu bạn.

hungphutho

354533011896901 key 383 cứ nhập key vào sau khi hết hạn dùng thử và dùng cái http://manhhung.wen.ru/softdinh/JbakTaskMan_0.99.sis mà đóng mỗi khi thoát và khi vào lại nhập key đảm bảo dùng đc lâu :D
bạn có thích nghe nhạc online thì download cái này về http://gocmobile.net/wap/download.php?id=1539 và chép vào e:system/apps/LCGjukebox/musicplayer và thưởng thức nhé , hay cực