• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy free n-gage action code.

tieuhoantu

Vào http://www.n-gagewizard.com/

click chuột phải lên flash đó, chọn Play.

Rùi làm theo các step sau:

2. Click Continue

3. Chọn model đang xài (máy nào thì click model đó, chỉ hổ trợ các model trong danh sách đó thui, ngoài danh sách thì k tác dụng)

4. Click "I already have N-Gage"

5. Click Proceed to the next step

6. Click Continue

7. Lại click Proceed to the next step

8. Tạo 1 username mới. Chọn Country = UK nha.

10. Kiểm tra mail.

Thank you for registering with N-Gage.

11. Click Thanks giùm mình lun hen. Ai có kết quả nhớ pm hen.

'Your application for a Game Activation code is now being processed. This can take up to 3 days to complete, so we appreciate your patience in advance. Please note, Game Activation Codes are only to be issued to NEW N-Gage members (gamer's who have submitted a NEW N-Gage membership request whilst completing the N-Gage Wizard). Once you have obtained your code, visit the N-Gage site and choose your game.

In the meantime, come visit us at www.n-gage.com to see our full portfolio of available games.'

Theo như mail của nokia thì 3 ngày mới có code.

Hy vọng sẽ free 1 code. hehe.

Chỉnh sửa cuối:

tungabcs

Vào http://www.n-gagewizard.com/

click chuột phải lên flash đó, chọn Play.

Rùi làm theo các step sau:

2. Click Continue

3. Chọn model đang xài (máy nào thì click model đó, chỉ hổ trợ các model trong danh sách đó thui, ngoài danh sách thì k tác dụng)

4. Click "I already have N-Gage"

5. Click Proceed to the next step

6. Click Continue

7. Lại click Proceed to the next step

8. Tạo 1 username mới. Chọn Country = UK nha.

10. Check your mailbox (Spam folder for me) for the code

Thank you for registering with N-Gage.

'Your application for a Game Activation code is now being processed. This can take up to 3 days to complete, so we appreciate your patience in advance. Please note, Game Activation Codes are only to be issued to NEW N-Gage members (gamer's who have submitted a NEW N-Gage membership request whilst completing the N-Gage Wizard). Once you have obtained your code, visit the N-Gage site and choose your game.

In the meantime, come visit us at www.n-gage.com to see our full portfolio of available games.'

Theo như mail của nokia thì 3 ngày mới có code.

Hy vọng sẽ free 1 code. hehe.
phải đổi IP à? bạn thử chưa vậy? mình cũng thử rồi nhưng toàn bị phát hiện IP à...

Qler2007

ko cần đổi IP, vào trang đó nó bảo Sorry.... j` j` ấy thì cứ nhấn chuột phải chọn Play là tiếp tục đc.......

tieuhoantu

nếu dc , nhân lúc event này tạo chừng chục nick lấy hết game mới quá ^^@

bạn làm dc thì mình mừng giùm. hehe.

1 máy dc 1 lần thui. Nhưng máy khác, tạo nick khác thì dc.

Dân vn có khác, thích chùa hơn là có phí.

Thảo nào k khá nổi. kaka :)):)):))

tieuhoantu

Cái này chỉ xài đc bên Eng thôi bạn ạ.dùng mạng Ip ben uk thì free hết

3 ngày sau có kết quả. k cần đổi ip đâu.

Hiện ra trang loading, xong rùi sorry j đó.

Cứ click chuột phải, chọn Play là dc thui.

manle

Mình đã tạo thành công 1 tài khoản nhưng vào mail kich vào link để xác nhận thì nó ko chạy vào trang web mà lại báo lỗi.Thư gửi đến mail mình có kèm theo link xác nhận và registration code.Cái code đó để làm gì và sao xác nhận lai ko được vậy bạn

kedautinh9

Mình không may vì đã test thành công. Cám ơn chủ thớt nhá. Cách này OK đấy các bạn làm theo hướng dẫn nhá

TuanSymbian

Không đc đâu, tôi chờ 5 ngày rồi còn chả có mặc dù nó báo xin thành công :))

Bạn nào muốn có cái "xin thành công" thì phải đăng ký tài khoản mới nhá, mà chả hiểu nó ko cho mình chọn game thì nó gửi cho mình cái code của game nào nữa :-/

tieuhoantu

Mình đã tạo thành công 1 tài khoản nhưng vào mail kich vào link để xác nhận thì nó ko chạy vào trang web mà lại báo lỗi.Thư gửi đến mail mình có kèm theo link xác nhận và registration code.Cái code đó để làm gì và sao xác nhận lai ko được vậy bạn

Code trong mail đó là code xác nhận bạn đã đăng kí 1 username mới.

Click vào link xác nhận thì nó báo lỗi ntn bạn?

tieuhoantu

Bạn nào muốn có cái "xin thành công" thì phải đăng ký tài khoản mới nhá, mà chả hiểu nó ko cho mình chọn game thì nó gửi cho mình cái code của game nào nữa :-/

Hy vọng thui.

Chắc cũng như code free khi mua máy 5730 thui. xài cho game nào cũng dc.

Mà hỏi xíu, code đó, khi xài 1 game rùi, format hay remove game, up firmware hay j j đó, xài lại cho game đó dc k?

tungabcs

đăng kí tài khoản xong lại phải dùng trình duyệt web khác như firefox để xin code nhá^^

manle

Mình dùng firefor để xác nhận thì bị lỗi nhưng dùng Internet Exproler 7 thì xác nhận được rồi nhưng còn code để chơi game full như thế nào là mình ko hiểu.Minh có thấy code nào đâu.Còn tài khoản để chơi game N-gage thì mình có 3 cái tài khoản rồi.Mình tạo trên điện thoại chứ ko cần tạo trên web cũng được.Dùng những tài khoản mình tạo trên điện thoại đăng nhập vào trang n-gage.com vẫn okie.Mình rất thích một số game mới ra mắt của N-gage mà ko chơi full được gì hết.Hix.Đợi đã 2 ngày òy ko thấy động tỉnh gì.

tungabcs

Mình dùng firefor để xác nhận thì bị lỗi nhưng dùng Internet Exproler 7 thì xác nhận được rồi nhưng còn code để chơi game full như thế nào là mình ko hiểu.Minh có thấy code nào đâu.Còn tài khoản để chơi game N-gage thì mình có 3 cái tài khoản rồi.Mình tạo trên điện thoại chứ ko cần tạo trên web cũng được.Dùng những tài khoản mình tạo trên điện thoại đăng nhập vào trang n-gage.com vẫn okie.Mình rất thích một số game mới ra mắt của N-gage mà ko chơi full được gì hết.Hix.Đợi đã 2 ngày òy ko thấy động tỉnh gì.
lúc đăng ký bạn phải chọn country là uk và chờ khoảng 3 ngày. theo như chủ topic nói ấy, mình cũng đang chờ...