• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm hình nền cho ổ đĩa trên Win Vista

dinhtrung

mình đang dùng laptop chạy Win vista Ultimate 32 bit, mình muốn làm hình nền cho các ổ đĩa và các thư mục cho máy tính trông đẹp hơn nhưng ko biết làm cách nào, mình đã thử nhiều cách được post trên các diễn đàn nhưng những cách đó ko hiệu quả, hình như những thủ thuật đó chỉ dùng được cho win XP thôi, ai biết cách làm cho Win Vista thì chỉ cho mình với, cảm ơn các bạn nhiều....

dinhtrung

sao ko có ai trả lời chủ đề này vậy trời, chán quá đi. Chẳng lẽ ko có ai biết làm cái này sao?:(

Thoai_DakMil

Super V.I.P
mình đang dùng laptop chạy Win vista Ultimate 32 bit, mình muốn làm hình nền cho các ổ đĩa và các thư mục cho máy tính trông đẹp hơn nhưng ko biết làm cách nào, mình đã thử nhiều cách được post trên các diễn đàn nhưng những cách đó ko hiệu quả, hình như những thủ thuật đó chỉ dùng được cho win XP thôi, ai biết cách làm cho Win Vista thì chỉ cho mình với, cảm ơn các bạn nhiều....
Dùng Win vista Ultimate là có giao diện đẹp nhất rồi bạn ơi ,thêm hình nền làm gì cho phức tạp nặng máy nữa.

TraiNgheoHn

Dùng Win vista Ultimate là có giao diện đẹp nhất rồi bạn ơi ,thêm hình nền làm gì cho phức tạp nặng máy nữa. ==>Bạn ấy muốn thay đổi mà,anh nào biết chỉ cho bạn ấy đi.

dinhtrung

hic !!! thấy chủ đề có thêm bài mới tưởng được mấy bạn chỉ giáo, ai dè.....chủ đề này xem ra ko có được hưởng ứng thì phải, Vậy nhờ Mod khóa dùm topic này nha !!!