• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LÀM GIÀU TRÊN PDAVIET KHÔNG KHÓ !

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Để khuyến khích các bạn đóng góp thật nhiều cho PDAVIET mình xin gửi tặng toàn bộ số tiền PDAVIET của mình (Tương đối lớn) cho thành viên nào vượt qua số bài viết của mình trên PV.

Thân gửi ! ;;)

CongVoi

Super V.I.P
Để khuyến khích các bạn đóng góp thật nhiều cho PDAVIET mình xin gửi tặng toàn bộ số tiền PDAVIET của mình (Tương đối lớn) cho thành viên nào vượt qua số bài viết của mình trên PV.

Thân gửi ! ;;)

Thế này thì anh đợi thêm mấy tháng nữa may ra,,,,:(:)(:)((

NgocVNPT

Thân gửi ! ;;)

Hi ! Chú thách thế thì đến mùa nào anh mới lấy được số PVD đó ! Thèm quá :O:O:O:O

XuanTruong

Super V.I.P

Thân gửi ! ;;)

Bà đầm thách đố đấy! Nhưng thách đố kiểu tích cực! Ha ha!:)) Chúc cho các Bạn cố gắng vượt qua để lấy PVD nhé, còn Mình xin chịu!!!:-?:)):)):))

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện nay số tiền PVD của mình có 6 chữ số, hy vọng sẽ nhanh chóng tìm được chủ nhân.Thời hạn là mãi mãi

PhuongAnh

Các anh em hãy cố lên nhé...Mình cũng muốn lắm nhưng chắc còn lâu mới đạt được

Anhtoitb

Long à, ông vừa kích thích lòng phấn đấu của tui đó!
7000 của ông à, đơn giản thui - Tôi sẽ là người lấy hết tiền của ông ngay cho mà xem!
:)):)):))

CongNam

Hiện nay số tiền PVD của mình có 6 chữ số, hy vọng sẽ nhanh chóng tìm được chủ nhân.Thời hạn là mãi mãi

Chắc có mơ mình cũng không thấy được số bài viết như đàn anh đâu.:D:D:D

PhuongAnh

Trời chắc giải này chỉ có CongVoi và anh Trường 2 thợ spam may ra nhanh chân chiếm được thôi :)):)):)):)):))

PhuongAnh

Sao cô Em cứ bắn cái thế nhỉ???:)):)):))

Anhtoib cũng là 1 đối thủ. Mong các huynh đệ không tranh giành mà post bài nhiệt tình nhé!

:-o Chị Thì không à.hehehe :-?:-?

Thiếu anh sao được trận đấu mất vua >:)>:)>:)

Em xin chịu thua rồi...Cho 3 anh em tự đấu với nhau đấy...Ai được thì tặng em 1 em Vetur cho đủ bộ 8 em là ok rồi ;;);;);;);;);;)

thangbengangnguoc

Thân gửi ! ;;)

Chỉ có cách hack hệ thống của PV,=))=))=))=)),sửa lại cơ sở dữ liệu thì may ra.:D:D:D>:),đùa thế thôi,chắc tết công-gô thì vượt được Bà Đầm.:((

Chúc Vui!!!!

Jun

Có ai có cách làm giàu nhanh chóng chỉ cho tui học hỏi với.

làm giàu trong PV thì có thể vào cá độ bóng đá hoặc chịu khó post bài.

Còn làm giàu bên ngoài đời thì.... ai chẳng muốn giầu và hình như ít người muốn chia xẻ thì phải :-?

Status
Không mở trả lời sau này.