• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lại 1 em Android mới toe của Samsung nào

luthelinh

Ngày hôm nay T-Mobile và Samsung đã công bố Behold II, 1 dế cảm ứng mới chạy trên nền hệ điều hành của Google's Android mobile đi kèm với giao diện độc quyền Samsung's TouchWiz .

Theo nhà sản xuất Samsung,Behold II sẽ có thế hệ tiếp theo của công nghệ TouchWiz, và có thêm 1 vài thông tin chi tiết khác nữa ví dụ như 3D cube bạn thấy ở bức ảnh trên nè. Behold II sở hữu màn hình 3.2-inch AMOLED , 5 megapixel camera với autofocus, flash, nhiều tùy chọn chụp ảnh và quay film khác.

Các tính khác đi kèm bao gồm 3G, Wi-Fi, GPS, Bluetooth 2.1,và hỗ trợ thẻ nhớ 16GB . Behold II tất nhiên là đi kèm cách dịch vụ mạng như Google's ,Maps, Gmail, Google Talk và Android Market. hỗ trợ đồng bộ dữ liệu của Microsoft "Microsoft Exchange ActiveSync", và hộp thư thoại. T-Mobile nói rằng chú dế này sẽ sớm có mặt vào trứoc ngày lễ sắp tới giá thì vẫn là 1 bí mật.

Chia buồn là em này ko có ở Việt Nam đâu các bác nhé ^^

Nguồn:T-Mobile

ancola66

Super V.I.P
Cũng chả buồn lắm vì cũng không nổi bật lắm nhất là về kiểu dáng >:)