• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Labyrinth Touch Pro v1.00 - Game Lăn Bi(cảm biến chuyển động)

TruongHan

Super V.I.P
Đây là phiên bản Labyrinth Touch Pro v1.00 ,game lăn bi có từ lâu trên IP,game hỗ trợ cảm biến chuyển động,có tất cả 3 vòng chơi được hiển thị màu sắc,kiểu cách khác nhau,mỗi vòng có 9 cửa ải cần phải hoàn tất

Three worlds and nine levels of labyrinth madness! Control the steel ball in the labyrinth by tilting your device. In this full version there are three labyrinth worlds available - wooden, garden and caramel. The different worlds affect on how the ball bounces, making the game more challenging.

Xem clip preview để hiểu thêm cách chơi

[video=youtube;MggE4Bgl_l4]http://www.youtube.com/watch?v=MggE4Bgl_l4&feature=player_embedded[/video]​

madienyeu

Banned
Đổi đuôi thành cái gì vậy pro ??? 7z em không giải nén được, hay là 7z xịn thế ???

Jehell

cái này lúc trc em có dơn trên ovi store về chơi, nó ko nhạy lắm, ko nhạy bằng trò lắc bi ăn bong bóng :|

th8284

mình cũng đã chơi trò này rồi, khá thú vị nhưng tải trên ovi store chỉ có 3 bàn chơi, ít wa'! Thử cái của bác xem sao.

BobbyKoy

thanks bác, game rất hay. em chơi trò này đứa khác nhìn vào tưởng em "lên cơn" mới cầm máy lăk lắk như dzịa :))

Chỉnh sửa cuối:

highvoltage

Gmae này hay đấy chứ. Con gái mình cứ đòi mượn đt của bố để chơi suốt. Cảm ơn bạn nhiều.

bebivodoi

mấy vác cho e hỏi cái: e muốn dow về máy thì phải làm các bước nào, giúp e nha mấy bác

llTuyetTinhCocll

Đổi đuôi thành cái gì vậy pro ??? 7z em không giải nén được, hay là 7z xịn thế ???

Lên pc giải nén như rar...

Ồ...cái thể loại cảm biến mình tìm rất thích mà có ít game quá...mấy bạn có chừng 3 game lấy lên mình lập topic game cảm biến ....

jinsk8r

Lên pc giải nén như rar...

Ồ...cái thể loại cảm biến mình tìm rất thích mà có ít game quá...mấy bạn có chừng 3 game lấy lên mình lập topic game cảm biến ....
Raging Thunder, Wave Blazer, ToonWarz, Armageddon Squaredon, v.v.. mà k cần lập đâu ^^

Nếu bạn muốn lập thì để ý cách dàn bài viết một chút nhé, đừng viết .... nhiều quá

llTuyetTinhCocll

Raging Thunder, Wave Blazer, ToonWarz, Armageddon Squaredon, v.v.. mà k cần lập đâu ^^

Nếu bạn muốn lập thì để ý cách dàn bài viết một chút nhé, đừng viết .... nhiều quá

Hì...có lẽ là quen tay...cái này nhạy quá , có cách nào chỉnh chút đc ko anh?? chứ nó chạy vô lỗ kia hoài à...