• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JoikuSpot Premium v3.10(1026) Symbian S60v3v5^3 Cr@ck VI [Dùng điện thoại làm Wi-Fi]

Suy nghĩ của bạn về this app?

• Không hay chút nào

Votes: 0 0.0%
  • Hết sức lởm luôn

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    4

Trunghuy90

About:
JoikuSpot biến điện thoại thành một máy phát Wi-Fi.Kết nối vs máy tính của bạn và các thiết bị khác với internet bằng cách sử dụng điện thoại như một modem 3G.Với JoikuSpot trong điện thoại của bạn, bạn có thể nói lời tạm biệt với bất kỳ kết nối phức tạp nào khác như USB dongle, MiFi, cáp hoặc kết nối Bluetooth.
Thực hiện kết nối internet 3G của bạn và chia sẻ nó một cách an toàn qua Wi-Fi với bất cứ ai hay bất kỳ thiết bị Wi-Fi!
Và bạn có thể tải về và sử dụng bằng link dưới đây!
JoikuSpot Premium v.3.10 977 Symbian ^ 3 S60v5 S0v3 Cr@cked

JohnyNguyen

Sao dạo này TM có vẻ thích tạo poll thế
Tớ nhớ ko nhầm thì bản này là Premium chứ đâu phải Cr@cked nhỉ :|:-?

Trunghuy90

Premium là tên đệm của Joiku spot. Và tên đầy đủ là Joiku spot premium. Chứ đâu liên quan đến Cr@rk đâu johny?

kato_mx6

chủ thớt làm 1 bài hướng dẫn sử dụng và công dụng của nó ra sao dc ko,và hoạt động trên những máy nào nữa,bạn nói vậy nghe chung chung wa',để tét xem sao đã, dù sao cũng thanks khích lệ tinh thần =.=

Cleonardo

Con galaxy tab p1000 ko kết nốj dc vớj jojku ,wifi wán cafe thi đc.ko hjểu vì sao.laptop thj kết nốj dc vớj joiku.lạ thật.chắc samsung và sym ko ưa nhau nhỉ.

Chỉnh sửa cuối: