• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan1.35 (EN-VI-MOD MENU)

Status
Không mở trả lời sau này.

leminhhai111

ah. Chit tuiX_X:( hix nhà nghèo

Mới test sơ thấy bản này rất hay đó, xem hình số 4, vào mục Sắp xếp...=))

Bản này có hay thật nhưng hồi sáng tets thử hơi bị giựt ở giao diện # mà mình lại ưa xài chỗ đó nửa > đành quay về 1.31 đợi bản sau vậy

Bản này có hay thật nhưng hồi sáng tets thử hơi bị giựt ở giao diện # mà mình lại ưa xài chỗ đó nửa > đành quay về 1.31 đợi bản sau vậy

mình thấy nó vẫn mượt mà bạn.đâu thấy giựt gì đâu.thank vothien, mục sắp xếp đó hay thật

thấy hay thì nói vậy thui chứ.anh auto ram nhiều quá chia sẻ em ít đi;;)

Mình nói giựt là giựt mà, vụ này mình bị hoài , có thể dòng E không bị

uhm chắc vậy, mà mình xài dòng N chứ đâu có xài E nghèo quá nên chưa có tiền xài:p

Last edited by a moderator:

leminhhai111

Của mính nè

xài ông thần VHome này cũng tốn ram dữ

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

13,2 Ram free:-?X_X

Mình cài vào E 63 chạy rất mượt, không hề có hiện tượng giựt. Chắc do máy ram free nhiều:))

2356

13,2 Ram free:-?X_X

Mình cài vào E 63 chạy rất mượt, không hề có hiện tượng giựt. Chắc do máy ram free nhiều:))

Chả phải là do Ram Free nhiều hay ít mà là do nó tuơng thích tốt với máy hay hok bạn àh :)) N95 8Gb cài bản này vào vẫn giật tưng tưng dù Ram Free trên 80Mb.
Các bản Jbak bản nào cũng dùng tốt trên các dòng E, còn các dòng khác thì còn tùy. Hiện tại thì bản 1.31 đang là bản ổn nhất, hok giật với bất cứ máy nào :D

@Auto: máy bạn làm sao mà Ram Free ác thế ;;) Có Foto Shop hok áh :"> Nếu hok dùng Foto Shop thì chỉ cho mình bí quyết đi :D Làm sao mà có Ram trống nhiều é :"> Máy mình cũng N95 8Gb nhưng Ram trống xấp xỉ 80Mb hok àh :|

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Như lão T nhà ta cũng đã nói thì bản này giật đó thôi :D
Rất có khả năng ông jbak này dùng dòng E để lập trình ấy mà. :-/
@Pts thì wất 1phát lên 1Gb ròai =))
Tắt những cái có thể thôi mà bạn! (auto lock, galery ...)

Chienkon88

Chính xác n73 giật liên hồi, để xem bản fina có còn không?

Mình nói giựt là giựt mà, vụ này mình bị hoài , có thể dòng E không bị

Nói chung là bản này cách bố trí trình đơn nhanh vẫn thía , nhưng lúc ấn để tim ứng dụng được mỗi 8 cái và đúng là hơi giật gân => không = 2 bản trước

xài ông thần VHome này cũng tốn ram dữ

Hải đại ca chơi Vhome bảo sao chả tốn pin , tốn ram , đừng hỏi tai sao =)) :p :)) >:) :DX_X

Good Luck !

2356

Như lão T nhà ta cũng đã nói thì bản này giật đó thôi :D
Rất có khả năng ông jbak này dùng dòng E để lập trình ấy mà. :-/
@Pts thì wất 1phát lên 1Gb ròai =))
Tắt những cái có thể thôi mà bạn! (auto lock, galery ...)

Mình cũng tắt mấy cái như Galery, Contacts, Logs ... mà cũng chả khá khẩm chỉ tầm 80Mb Ram Free. Mà chắc chắn là mình cài ứng dụng hok nhiều bằng bạn, cứ nhìn vào hình minh họa là biết :D Hay thật :))

abc4ever

5700 đâu có giựt đâu ta?
^^ maz thik xài tiếng anh hơn, quen òi
anw,tks thiện nha^^

hugon72

n96 sài okie ko bị jựt dọc j cả ,okie. hay đấy nhưng ghét nhất là màn hình ngang bị che mất nửa hiển thị bộ nhớ trên cùng và cái đồng hồ nằm ngang to wá ko thấy hết được số nói chung pm good dịch good nhưng chưa muợt bằng 1.31

2356

cái N95 của chị Eo to đc 91 mb ram bắt đầu vênh kìa, lè >:p mà máy nào nhìu ram nhất nhỉ :(

Chả biết :)) Mình thấy con i8910 của mình Ram Free xấp xỉ 170Mb =p~

Để bữa nào mượn lại con E63 làm 1 quả RAM trên 100MB mà không cần dùng Photo cho bác xem nhé=))

Nhớ nhá :)) Mình đợi kết quả từ bác đó :)) Nghe có vẻ hơi bất khả thi :D

Status
Không mở trả lời sau này.