• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.31 cập nhật (Eng-Viet)

Status
Không mở trả lời sau này.

leminhhai111

phiên bản này giao diện của nó quá dữ . hết bị giựt . mở em nó lên phim tắt cứ thế mà xài quá tuyệt .chỉ còn vụ thay themes là không đổi icon trong giao diện của nó thôi > phải thoát ra > vào lại .mà vụ này không quan trọng " QUÁ TUYỆT THANKS "

Chỉnh sửa cuối:

Chienkon88

phiên bản này giao diện của nó quá dữ . hết bị giựt . mở em nó lên phim tắt cứ thế mà xài quá tuyệt .chỉ còn vụ thay themes là không đổi icon trong giao diện của nó thôi > phải thoát ra > vào lại .mà vụ này không quan trọng " QUÁ TUYỆT THANKS "

Anh Hải nói quá chuẩn , bản này tuyệt vời luôn , không dùng thì phí 1 đời jai :D

Chúc vui !

Chienkon88

Launch menu ko để đc dạng lưới thì phải

Thế cái này là gì?

Lao vào đá bồi thêm 2 quả nữa cho chắc ăn =)) :p :)) :D , đảm bảo lão Thiện không bị hạnh họe nữa :D

Lão Thiện nhớ trả tiền ảnh cho Tui đó nha =)) :D >:)

Chúc vui !

Chienkon88

Nhìn RAM của Chienkon88 thấy mà thèm quá đi:((

Thấy mấy cái hình của vothien up toàn phải dấu RAM đi:(X_X

Kưng qua nhà mình , mình tặng cho kưng vài ít mà sài >:) =)) :D :p :))

bác xài máy gì mà trống nhiều vậy,em xài n96 mà ram có 40mb thôi.

anh chiến xài máy gì mà ram trống nhiều quá vậy??:-?

Mình dùng n82 bạn à :D

Chúc vui !

troly

Well-Known Member
Troly thấy khi chuyển dòng vẫn bị giật, mặt dù đã cài làm mượt thanh cuộn:-?

koolboyjuly

Cái phần mềm này muốn nhấn vô nó không ra phần mềm mà ra cái menu mặc định của máy làm sao hả các bạn.

Với lại sao mình cài giao diện vẫn vậy ko ra lưới "nokia n95-1"

leminhhai111

Cái phần mềm này muốn nhấn vô nó không ra phần mềm mà ra cái menu mặc định của máy làm sao hả các bạn.

Với lại sao mình cài giao diện vẫn vậy ko ra lưới "nokia n95-1"

Up hình hướng dẫn của V.THIÊN nè

Còn muốn nó khác biệt thế nào vào phần Cài đặt>Cài đặt giao diện như hình sẽ rõ

leminhhai111

Không biết đã có anh em nào dùng cái này để gỡ bỏ 1 ứng dụng chưa ? không biết nó gỡ bỏ hết giống Dynafile không nửa .ANH EM nào xài rồi cho mình xin ý kiến ne THANKS

Auto

Không biết đã có anh em nào dùng cái này để gỡ bỏ 1 ứng dụng chưa ? không biết nó gỡ bỏ hết giống Dynafile không nửa .ANH EM nào xài rồi cho mình xin ý kiến ne THANKS
remove như của máy thôi a à! Thế cũng tạm ổn mà :)

Chienkon88

Thôi mà anh , dùng dynafile là chuẩn đừng mong chỉnh rồi còn gì nữa ,

bắt Jbaktaskman chịu đựng vừa vừa thôi , nhiều tính năng quá sao mà nó kham nổi hả anh :D

Chúc vui !

nguyenson_44

Lạ thật. Sao khi khởi động lại máy thì Jbak không tự khởi động được nhỉ? Có ai bị như mình ko? (N82)

nguyenson_44

Vẫn khởi động ngon lành & bình thường mà anh , anh cài lại xem sao :D

Chúc vui !

Mình cài lại hai lần rồi. Vẫn thế. Không biết có "đụng, chạm" pm nào không nữa. Ver 1.31 này không bị nháy như ver 30. Tuyệt.
Thank chủ thớt.

Status
Không mở trả lời sau này.