• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.30 S60V3V5 phần mềm ql ứng dụng hay

kienvp

JbakTaskMan v1.30 S60V5 phần mềm ql ứng dụng hay

JbakTaskMan v1.30 S60V5 test Unsiged

phần mềm quản lý ứng dụng quen thuộc không phải giới thiệu chắc ai cũng biết rồi :p
phiên bản mới này có rất nhiều cải tiến và hoàn thiện 98% kinetic scrolling cho dòng cảm ứng .
với phiên bản này các bạn sẽ ko phải sử dụng đến nút Menu hệ thống nữa .
tuy nhiên vẫn là bản Beta . các bác test rùi phản hồi ý kiến để tác giả fix lại nhé >:) :p

mượn tạm cái video của lão Thiện cho mấy bác coi

[video=youtube;LOX0spr6DS4]http://www.youtube.com/watch?v=LOX0spr6DS4[/video]

[video=youtube;ieAbVCshHiU]http://www.youtube.com/watch?v=ieAbVCshHiU[/video]

JbakTaskMan v1.30 S60V5

Còn đây là bản việt hóa bởi Víp Thiện

JbakTaskMan1.30_English_Vietnamese

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

Chờ mãi bản này mới có hỗ trợ cảm ứng ^^ giờ xài tùm lum, Best TaskMan, FExplorer, Activefile @.@

kienvp

Chờ mãi bản này mới có hỗ trợ cảm ứng ^^ giờ xài tùm lum, Best TaskMan, FExplorer, Activefile @.@

bên v3 nhiều người test rùi kêu hay lém .tối nay ngồi vọc xem có cải tiến nhìu hok .

ngoanrazor

Well-Known Member
Mjh tes hồi sáng rồi. Pm này bị lỗi ko hjển thị ram, ổ đĩa.
Pm này có chỗ hay này nè seting theo mjh: vào seting, chọn mục số 2,ở ô đầu tiên chọn dòng thứ 2 từ trên xuống. Sau đó thoát ra ngoài và bấm nút menu sẽ hjện ra 1 menu trượt rất mượt có thể thay thế cho menu mặc định hệ thống

w2k

trên hình minh họa có hiện ổ đĩa mà bạn. mình test cũng hiện ổ đĩa lun!!!!!!!!!!!!!

leminhhai111

Pm này có chỗ hay này nè seting theo mjh: vào seting, chọn mục số 2,ở ô đầu tiên chọn dòng thứ 2 từ trên xuống. Sau đó thoát ra ngoài và bấm nút menu sẽ hjện ra 1 menu trượt rất mượt có thể thay thế cho menu mặc định hệ thống

Nhiều khi you quên đánh dấu tích ở phần hiển thị bộ nhớ ram ,ổ đĩa .Menu > cài đặt > cài đặt chương trình > hiện bộ nhớ

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
Nhiều khi you quên đánh dấu tích ở phần hiển thị bộ nhớ ram ,ổ đĩa .Menu > cài đặt > cài đặt chương trình > hiện bộ nhớ

uả mjh test rồi sao ko hjện ổ đĩa zậy kià. Mjh bjết xài pm này mà, chắc tại càj chồng lên nên nó bị lỗi

2356

Mình nhớ hok nhầm thì bản 1.28 cũng có cảm ứng mà ta?

kienvp

bản beta mà bác chắc chắn sẽ fix lỗi sớm thôi . mình cài cũng vậy .không phải do bác cài đè đâu .
Quá đã :D, đã hỗ trợ full cảm ứng :D

chưa full đâu bạn mới được 98% thôi .

j_cage

Member

bạn vào Jtaskbar chọn Menu - 4 (setting) - 1 (program setting) rồi đánh dấu vào Show memory in top là ra ngay!

j_cage

Member
giờ thì chờ bản Jtaskbar chính thức là ngon, chỉ cần có Smartsetting và Jtaskbar là quá chuẩn luôn, kiểm soát đc tất cả!

kienvp

bạn vào Jtaskbar chọn Menu - 4 (setting) - 1 (program setting) rồi đánh dấu vào Show memory in top là ra ngay!

chỉ có v3 là nó hiện thôi . v5 không có đâu . cài xong vô thì đã thấy nó đánh dấu sẵn vào ô Show memory in top rùi .

j_cage

Member
chỉ có v3 là nó hiện thôi . v5 không có đâu . cài xong vô thì đã thấy nó đánh dấu sẵn vào ô Show memory in top rùi .

mình xài v5 có hiện ra mà, nhưng mà máy mình là N97 có gắn thẻ nhờ là ổ F: thì nó ko hiện đc, chỉ hiện ra Ram, c: và e: thôi!

cuonga

Còn lỗi nữa là chỉnh time độ trễ trong cài đặt giao diện riêng không được. Chắc phài cài bàn phím ảo vào để dùng.

llTuyetTinhCocll

À...cái này là của của hả anh...^^!....hồi khuya mới ăn cắp test thử....em cài vào thấy cái giao diện nó vẫn như của....sao ko giống như hình á.....đã vậy phần trên nó trắng đục ko hiện ổ đĩa....trong khi đã cài đặt cho nó hiện trên cùng rồi....???

kienvp

À...cái này là của của hả anh...^^!....hồi khuya mới ăn cắp test thử....em cài vào thấy cái giao diện nó vẫn như của....sao ko giống như hình á.....đã vậy phần trên nó trắng đục ko hiện ổ đĩa....trong khi đã cài đặt cho nó hiện trên cùng rồi....???

của lão thiện link bên dưới .bản gốc link ở trên . sao bác cứ phải lấp lửng vậy . pm này dùng chung cho cả v3 và v5 . đã có bản vh rồi nên ko làm nữa .
giao diện thì bạn vào phần cài đặt nhé . vọc lúc là có ngay .

kitafung

Phần mềm này hơi bị nhiều chức năng ! Nội cái tùy chỉnh thôi cũng một mớ tùy chọn rồi ^^

ttv_vu

mấy bạn!!!! mình gà quá,mấy bạn giúp mình cài chặn cuộc gọi và tin nhắn zí. gà quá, mò hoài ko dc.mình ở ngã 6 nguyễn thị minh khai.có gì càe há