• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.30 (Eng-Viet)

Status
Không mở trả lời sau này.

leetran72

Oh thank bác, hình như bản này bác đã mod sẵn phím cho máy rùi phải ko?

2356

Oh thank bác, hình như bản này bác đã mod sẵn phím cho máy rùi phải ko?

Trên hình đã có ghi rồi đó bạn? Thank bác mà sao hok thấy ấn nút Thanks?? Spam hả bạn? Hay đang OL bằng Mobile ;;)
Àh, bác Thiện mới múc em E series hả? ;;)

leetran72

Trên hình đã có ghi rồi đó bạn? Thank bác mà sao hok thấy ấn nút Thanks?? Spam hả bạn? Hay đang OL bằng Mobile ;;)
Àh, bác Thiện mới múc em E series hả? ;;)
Bác xem lại hàng đi X-(
Nghe đồn có ng chưa thank kìa!

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

N73 cài xong mà không chạy dc nên cũng chưa biết cái này có gì khác bản trc hã THIEN

Chienkon88

N73 cài xong mà không chạy dc nên cũng chưa biết cái này có gì khác bản trc hã THIEN

Bản này được cái giao diện trông đẹp hơn anh à :D

Và cách bố trí trình đơn cũng hay hơn bản cũ

=> - ngon - nên cài - nên sài - \-/:D=D>

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

ý VOTHIEN nói là không phải giữ lâu phím menu đó mà , bấm 1 cái thôi là vào JbakTaskMan luôn lấy cái này thay thế cho menu luôn
Hehe kiểu này em dùng từ thời bắt đầu dùng Sym cơ. May mà bản này bác thiện Mod sẵn cho. Đỡ phải vào cài đặt phím "danh sách"

2356

Tính hok dùng bản này nhưng sau khi thấy bác Thiện Show hàng nhìn ấn tượng vượt bậc quá nên bị hút hồn mất :)) Down luôn :D

tuanloc1

Vừa đặt hàng xong là có ngay. Thiện đúng là tuổi trẻ thời kinh tế thị trường. Cám ơn nhiều!!

w2k

từ 1.16 nhảy 1 phát lên bản này lun (bỏ qua 1.18). đợi mãi!!!!!!!!!\-/

trangdem

bạn ơi mình hỏi không muốn phần mềm này khởi động cùng máy thì làm thế nào ???tức là bỏ cái auto start đi giống các bản trước ý!!!Thanks

leminhhai111

Cái JbakTaskMan này sao Mình sài bản nào cũng thấy nó giựt giựt màn hình hết ta .bản này không bị giựt ở ngoài nửa, mà thao tác vô trong là nó giựt giụt màn hình hoa cả mắt

leminhhai111

Bản này từ Menu cho tới bộ đồ lòng không bị "giựt" như bác nói. Test kỹ từ trưa đến giờ mà không thấy lỗi này\-/

Mở lên gạt qua phải >> thêm vào danh sách>>ứng dụng >> giựt giựt ngay

Mở lên menu>>cài đặt>>phím danh sach>>giựt giựt ngay

Nói chung cứ vô cài đặt thao tác sử dụng là ít nhiều bị giựt giựt

Chỉnh sửa cuối:

Chienkon88

Mở lên gạt qua phải >> thêm vào danh sách>>ứng dụng >> giựt giựt ngay

Mở lên menu>>cài đặt>>phím danh sach>>giựt giựt ngay

4mat máy đi anh , chắc anh cài nhiều phần mềm quá , rồi chạy ẩn cũng kha khá nên nó bị giật là chuẩn rồi :D

Chúc vui !

leminhhai111

Mở lên gạt qua phải >> thêm vào danh sách>>ứng dụng >> lúc tìm ứng dụng để thêm giựt giựt ngay

Cái này là nó giựt nhiều nhất nè THIÊN lúc mà mình chọn ứng dụng đó máy của THIÊN không bi hã ?

4mat máy đi anh , chắc anh cài nhiều phần mềm quá , rồi chạy ẩn cũng kha khá nên nó bị giật là chuẩn rồi :D

Chúc vui !

Làm gì có DT anh ít pm lắm không có cái nào chạy ẩn đâu ?

ps : Ai có N95 - 8GB hay N82 hoặc Dòng N tets thử dùm mình với

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

Video đây nèl Yêu dế mình wá à\-/

[video=youtube;TyAdf7SfmR8]http://www.youtube.com/watch?v=TyAdf7SfmR8[/video]

À mình biết lý do tại sao DT cũa THIÊN không bị giựt rồi

Đây ne ..Mở lên >> gạt qua phải >> menu >> thêm vào D.sách >> ứng dụng >> nếu dùng chức năng Search chọn thì kô bi giựt , nhưng di chuyển con trỏ xuống để tìm là giựt TỐT luôn

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.