• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jbak tasman vh 1 ngôn ngữ by Trunghuy90

Trunghuy90

E k nhớ rõ là đã có 1 bác vh pm này rùi,nhưng là EN-VN nên còn nhiều a e khi tích vô TV nhưng vẫn là EN rất phức tạp phải k ae?
Sau đây e xin giới thiệu pm jbak tasm 1.37 fix lỗi trên vh 1 ngôn ngữ,chạy luột trên v3.
Khi cái bác cài vô máy cứ tích vô tư tất cả các ô EN-VN nhưng vẫn là VN nhé(kể cả là chọn EN nhưng vẫn l vn ha.
Bản này là thêm lựa chọn cho ae chưa hay k thể dùng full vh!
Dowload
http://vietup.com/file-25602-Jbak_tasman_vh_1_ngon_ngu_vh_by_Trunghuy90_.SISX.html
image
chúc all ae trong pdaviet đón noen vui vẻ.
Thank!

leetran72

Lấy bản vh của người khác. Xóa TA đi rùi kêu của mình. Còn vô sỉ hơn ta (hehe hùi trc mình dính xì căng đan ETSMS nhưng do nhận thức kém chứ k fải trắnp trợn tn >:) )

Trunghuy90

Lấy bản vh của người khác. Xóa TA đi rùi kêu của mình. Còn vô sỉ hơn ta (hehe hùi trc mình dính xì căng đan ETSMS nhưng do nhận thức kém chứ k fải trắnp trợn tn >:) )

k phải đâu bác,mà là e dow bản 1.7 kia về xong dùng mobihex copy từ đc vh sẵn của bản 1.08 của bác thành long bên tinh tế xong đóng gói lại và fix lại còn 1 ngôn ngữ cho những ae nào cài bản của mod đã post trong 4rum này k đc tiếng việt thui mà.
Bác nói hơi quá sicandan ghê quá.
Thank bác đã cho ý kiến,mà e có cơ hội giải thích.
Bác đúng trả hiểu gì hết.
Vs 1 pm thì khi vh thì người ta luôn coppy lại những gì mà đã đc dịch sang bản update,chứ ai lại đi ngồi dịch lại từ đầu.mong bác lần sau viết bài nhẹ nhàng hơn.đừng như lần này kẻo e sợ quá!

datvietdatviet

Quan trọng là mình biết vh là đc. Cũng chẳng ai rảnh dịch từ đầu bản update cả . Nên copy những string có thể dùng đc từ ver cũ sang ver update nhưng ko nên chép đè file ngôn ngữ từ ver cũ sang update

Trunghuy90

Quan trọng là mình biết vh là đc. Cũng chẳng ai rảnh dịch từ đầu bản update cả . Nên copy những string có thể dùng đc từ ver cũ sang ver update nhưng ko nên chép đè file ngôn ngữ từ ver cũ sang update

thì ai dại gì mà chép đè tệp của bản cũ sang bản mới hả bác(nếu mà chép đè sẽ bị lỗi khi cài đặt,vd như cài đc k hiển thị icon hoặc k thì click vào icon sẽ nháy 1 cái sẽ bị out)
nhưng phải thank bác 1 phát,vì là ae trong nghề nên nói chuyện rất hiểu nhau!
Thank!

nguyentanbinh

Well-Known Member
Cho mình hỏi cái phần mềm này dùng đề làm gì vậy ta thấy việt hóa mà chẳn biết dùng làm cài gì cả. :O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O

Trunghuy90

Cho mình hỏi cái phần mềm này dùng đề làm gì vậy ta thấy việt hóa mà chẳn biết dùng làm cài gì cả. :O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O

pm này dùng để kiểm tra ứng dụng chạy ẩn bác ạ.và cũng là menu nhanh ha.bác dow về dùng nhé,dùng máy s60v3 mà k có phần mềm này thì trán rùi ! E dùng cái này từ khi e biết dùng đt bác ạ !

nguyentanbinh

Well-Known Member
- Mà mình chỉ biết phá phần cứng và ARM của main điện thoại chứ chạy ẩn đâu có gì hay hả bạn lấy AXIT cho vào main là hệ thống ẩn hết luôn \-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

Lâu rồi ko vào forum thấy nhiều member nổi tiếng việt hóa kinh luôn Chúc mọi người vui vẽ

Đang xài máy tình bản sao cài được cài này trời

Trunghuy90

- Mà mình chỉ biết phá phần cứng và ARM của main điện thoại chứ chạy ẩn đâu có gì hay hả bạn lấy AXIT cho vào main là hệ thống ẩn hết luôn \-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

Lâu rồi ko vào forum thấy nhiều member nổi tiếng việt hóa kinh luôn Chúc mọi người vui vẽ

Đang xài máy tình bản sao cài được cài này trời

thấy bác hỏi ,e đã biết là bác hỏi trêu rùi,e vẫn trả lời dù biết bác đùa e.hjhj
tên nick của bác đã nói cho e biết 1 điều là:bác là 1 cao thủ rùi,bác cứ khéo trêu e.đi đâu trong 4rum e cũng vấp phải nick bác à.hjhj
thank!