• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jbak Taskman v.1.00 R18 việt hóa

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlongnd

Mình làm xong từ hôm qua nhưng ko post ở đây sợ anh em khác lại làm, post trùng nhau chi, nhưng thấy nhiều bạn cần mà vẫn chưa có TL mạo muội post

Anh em dùng và cho ý kiến nha

Phần mềm: Jbak Taskman
Phiên bản: v.100 R18
Thực hiện: Thanh Long

Ghi chú: Phiên bản bỏ hết các gói ngôn ngữ ko cần thiết nên rất nhẹ :)

Nguồn Tinh Tế

Chỉnh sửa cuối:

tiephien1

e vừa test xong. thấy bản này lúc di chuyển con trỏ ở cột trình đơn thì không bị chớp màn hình. nhưng khi vào phần "thôn tin phần mềm" thì không thể kéo con trỏ xuống dưới cùng để đọc hết được. ở bản 1.17 cũng bị lỗi này.
mọi người đọc thêm thông tin bản này Ở đây nhé!

troly

Well-Known Member
pda ko vh được hay sao mà phải lấy pm từ tinhte qua vậy

nhưng mà cũng thank vì đã có .........

Bạn thông cảm nhé, vì lý do công tác nên mình up hơi bị muộn. Bạn yêu PDA thì qua Đây nhé =D>=D>=D>

MinhThang

Manager
Rất tiếc mình ko thực hiện đc yêu cầu của bạn. Đó là cũng là hình thức ghi nguồn mình lấy, như các bạn vẫn bảo mình :(
Bài nào mình lấy từ PV viết bên TT mình cũng ghi nguồn.

Nếu có thể mình chỉ có thể chuyển dòng đó xuống dưới cùng thành : nguồn Tinh Tế.

Phần mềm của bạn Vh sao lại phải ghi nguồn? bạn có phải Mem của PV không? chỉ các pm bạn lấy của ai đó bên TT thì mới cần ghi nguồn.

Thangnd31082

Phần mềm của bạn Vh sao lại phải ghi nguồn? bạn có phải Mem của PV không? chỉ các pm bạn lấy của ai đó bên TT thì mới cần ghi nguồn.

Quá chỉ lý ! Anh Thắng nói vậy, anh em rút kinh nghiệm nha, riêng mình thêm rộng tầm mắt ! :-?

Cần tự trả lời câu hỏi : "Bạn có là mem của PDA Việt không ?" _ câu trả lời đã tiềm ẩn khi bạn có khả năng pót bài tại sân chơi này rồi đó !:-?

Mấy nay chạy đôn chạy đáo với con N95 được tặng nên chưa Việt hóa thêm được PM nào , giờ mọi thứ xong xuôi rồi nhất định sẽ ra mắt S60v3 một bài ngon nghẻ trong thời gian tới mong các MOD và các mem ủng hộ -EM mới từ box v2 chạy vô đây nên tiện thể thấy anh em bàn luận về vấn đề này nên xin SPAM một bài coi như thêm một lời cho cái gọi là "lẽ phải" cũng là cho topic thêm sôi nổi !=D>

Status
Không mở trả lời sau này.