• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] Real Football Manager 2010HD (All version)

kutehero246

Game cực hay.....chơi xong đảm pảo ko phải xem woldcup nữa đâu:))

Linh MF: kick here

Down về giải nén có đủ các loại máy.....nếu ai muốn Real Football 2010 (Real Soccer 2010) HD thì kick đây

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

Game cực hay.....chơi xong đảm pảo ko phải xem woldcup nữa đâu:))

Linh MF: kick here

Down về giải nén có đủ các loại máy.....nếu ai muốn Real Football 2010 (Real Soccer 2010) HD thì kick đây
Chưa down nhưng đảm bảo đây là game Java :D.bản nào nặng nhất chỉ tầm 1mb.thaks4share.mặc dù game cũ

traihp9001

Well-Known Member
HD đâu mà HD,bạn này chưa hiểu HD là gì mà lại post lung tung.làm anh em tưởng bở X-(

Bo0Bo0

=)) giờ mới biết có cái khái niệm gọi là máy chơi được HD đấy hài quá
Nói nghe bùn cười kinh..manager thì chả thích tí nào giá nó là real football thôi thì em mong quá cơ
Manager thì chả bao giờ chơi luôn
mà hình như gameloft năm nay bỏ game HD của real football rồi hay sao ý..toàn java

kutehero246

=)) giờ mới biết có cái khái niệm gọi là máy chơi được HD đấy hài quá
Nói nghe bùn cười kinh..manager thì chả thích tí nào giá nó là real football thôi thì em mong quá cơ
Manager thì chả bao giờ chơi luôn
mà hình như gameloft năm nay bỏ game HD của real football rồi hay sao ý..toàn java

có real football ngay dưới đấy:|

Bo0Bo0

Real football 2010 này e chơi từ lâu rồi bác à.manager thì k bao giờ chơi
Ý em cần là cần cái HD bản sis cơ.java đồ họa xấu kinh

nam_luna

Bao giờ có được Real Football 2010 HD nhỉ ??????
Real Football 2009 HD đồ hoạ vô đối nhưng lại không có chuyển nhượng cầu thủ như Real Football 2010 .
Real Football 2010 có nhưng đồ hoạ xấu kinh khủng chơi FIFA 2009 còn hay hơn.