• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Java Killer v1.5 (tạo nhiều ứng dụng và Games JAVA cùng tồn tại)

Status
Không mở trả lời sau này.
Chương trình chạy trên nền Python

Tên ứng dụng: Java Killer
Phiên bản: 1.5

Với ứng dụng này bạn có thể tạo riêng cho mình hàng loạt ứng dụng và Games JAVA, cùng chạy trên 1 Mobile

Vui lòng tự kiểm tra

[video=youtube;mejNoHv7C7E]http://www.youtube.com/watch?v=mejNoHv7C7E[/video]

Tải về

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Mình cũng chưa hiểu rõ tác dụng của phần mềm này lắm bạn ơi ?

Tức là mở cùng lúc nhìu java trong 1 lần bấm hay là sao à ?

Xgamex

Pm nay co tu hoi tuan truoc ben 8ZNTX phai ko anh ? E cung co thu ma toan tieng CN cha hieu gi ca.Ma co 1 chuc nang rat hay do la <<di-xai>> kich thuoc man hinh :D Posted via Mobile Device

Viet hoa chu tran man hinh roi.Lam sao khac phuc tinh huong day anh ? Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:
Mình cũng chưa hiểu rõ tác dụng của phần mềm này lắm bạn ơi ?

Tức là mở cùng lúc nhìu java trong 1 lần bấm hay là sao à ?

Tức là tạo mới hàng ngàn ứng dụng hay games Java từ 1 file gốc. Chạy song song cùng 1 lúc, ví dụ bạn có thể tạo 1,2,3... chương trình Chat...:D

jimmyvn88

Đã thịt cái nè bên v2 nhưng hiệu quả của một số chức năng ko cao, Vothien test chức năng resize chưa?

Đã thịt cái nè bên v2 nhưng hiệu quả của một số chức năng ko cao, Vothien test chức năng resize chưa?

Chào anh bạn, lâu ngày quá, bữa nay rảnh có thời gian ghé thăm box 3rd:D

Đã test trên v3 mọi tính năng đều tốt, nhưng mình không mặn mà với JAVA lắm, thích thằng SIS hơn

khoa123

Thiếu mô đun là phải cài cái nào anh,em ghiền lắm òi đó. Đã cài python đầy đủ :((

q630666

Tức là có tác dụng nhân đôi,ba ứng dụng java à bạn?ví du ola chat thì sẽ chát đc 2 nick à ?

Tức là có tác dụng nhân đôi,ba ứng dụng java à bạn?ví du ola chat thì sẽ chát đc 2 nick à ?

Yes!
bạn có thể tạo bao nhiêu ứng dụng tùy thích từ 1 file Jar bất kỳ. Nhưng mỗi ứng dụng phải đặt tên khác nhau, ví dụ app1, app2, app3...:D

Thangnd31082

Trên v3 có cái ứng dụng tương tự thế này cho Sis không nhỉ , mình tìm mãi mà không có ! Trước xài v2 có ứng dụng song song của anhtamhcm Việt hoa ngon lắm!

Trên v3 có cái ứng dụng tương tự thế này cho Sis không nhỉ , mình tìm mãi mà không có ! Trước xài v2 có ứng dụng song song của anhtamhcm Việt hoa ngon lắm!

Đang cần phần mềm tạo ứng dụng SISX trên v3 tương tự PyappCreator trên v2, bác thangnd31082 có thì cho xin

Thangnd31082

Đang cần phần mềm tạo ứng dụng SISX trên v3 tương tự PyappCreator trên v2, bác thangnd31082 có thì cho xin

Lục tung cả Google mà hông nổi . nhưng nghe nói Python có thể convert được nhưng mới thấy mấy Pro làm từ bản v3 --> bản v2 thôi , không thấy hướng dẫn ngược lại!
Có cái này hay hay nè , Thiện vọc thêm rồi chia sẻ cho anh em ! Mình đợt này bận quá !
Link đây nhé
Dùng v3 rồi cũng nên ngó ngàng qua v2 chút nhé !:D

Status
Không mở trả lời sau này.