• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

=JaVa= Cá Bự Ăn Cá Bé - Quy luật của đại dương

Xgamex

Trò chơi wá nổi tiếng trên PC càng chơi càng ghiền ko thể bỏ wa chỉ có Cá lớn nuốt cá bé đó là quy luật của đại dương. Trải wa 30 màn chơi với biển cả bao la đủ mọi loại cá sặc sỡ, to có, nhỏ có. Vậy làm thế nào để sống sót? Chỉ có một cách là trở thành một chú cá thật bự. Đầu tiên bạn chỉ ăn được những loài cá bé thôi. Hãy cứ từ từ ăn thật nhiều cá bé vào khi đến mức mức phát triển cá của bạn sẽ trở nên rất là bự con cho mà xem và khi đó đám cá bự khác cũng sẽ là mồi ngon cho chú cá của bạn :D
>>> TẢI VỀ NÀO! :)) \-/ :)) \-/
LINK MF: http://www.mediafire.com/?9inhd68uk5t6yeh
LINK VietUp: http://vietup.com/file-7042-Feeding_Frenzy_240x320._jar.html

Xgamex

sao dow ve may 6300 khong choi duoc tro choi nay vay may anh
poss lai dum em nhe
Bạn phải nêu lý do tại sao lại ko chơi được nè? ._jar xóa dấu _ rồi cài đặt bình thường thôi mà :D Cài đặt thì đương nhiên là được nhưng vào chơi ko được mình ko chịu trách nhiệm đâu nhé vì đây là Box S60V3 máy của bạn thuộc S40 đây là bản cho N78 :(

TruBic

Well-Known Member
Bạn phải nêu lý do tại sao lại ko chơi được nè? ._jar xóa dấu _ rồi cài đặt bình thường thôi mà :D Cài đặt thì đương nhiên là được nhưng vào chơi ko được mình ko chịu trách nhiệm đâu nhé vì đây là Box S60V3 máy của bạn thuộc S40 đây là bản cho N78 :(
6300 là 240x320 là file jar thì cứ đúng kích thước màn hình và hỗ trợ java là chạy tốt bạn à!

Xgamex

Game này là game tiếng trung à ?
Mình chỉ dịch tạm những gì có thể thôi, game đơn giản giải trí như mì ăn liền chỉ cần nhớ phần Menu thôi là Okie.
6300 là 240x320 là file jar thì cứ đúng kích thước màn hình và hỗ trợ java là chạy tốt bạn à!
Tuy S40, S60 điều hỗ trợ java nhưng theo mình được biết thì có sự khác biệt về phần cứng gì đó, cũng dễ hiểu vì sao NSX game tại CN lại tung ra nhiều bản phù hợp cho từng loại máy chi tiết đến vậy.

TruBic

Well-Known Member
Mình chỉ dịch tạm những gì có thể thôi, game đơn giản giải trí như mì ăn liền chỉ cần nhớ phần Menu thôi là Okie.

Tuy S40, S60 điều hỗ trợ java nhưng theo mình được biết thì có sự khác biệt về phần cứng gì đó, cũng dễ hiểu vì sao NSX game tại CN lại tung ra nhiều bản phù hợp cho từng loại máy chi tiết đến vậy.

có chăng là sự khác biệt về mấy con chip, ram thôi bạn à, thường game 3D có đồ hoạ công phu thì có thể dòng S40 chơi ko ngon thôi nè :D

dung1291985

mấy cái tiếng trung còn lại là file ảnh rùi, muốn sửa thì phải dùng PTS thôi ;)

trungR1988

Member
Cái này cũng có lâu rùi bác.Hồ trcs mình chơi bản tiếng anh.Nhưng từ lúc mất máy N73 m' bị mất trò này rùi.Tìm kiếm mãi mà chả thấy.Thanks Y nhju nha.Tuy là tiếng TQ nhưng hok sao.okmen down thui.