• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IVCM v.2.60-TỔNG ĐÀI TRÊN ĐIỆN THOẠI

thanha1969

Chương trình này rất hay, đã test thử. Nhưng nó chỉ chặn được 1 cuộc gọi thôi, cuộc sau gọi là không chặn nữa. Chắc là đồ dùng thử thì chỉ được như vậy?!

MinhThang

Manager
Chương trình này rất hay, đã test thử. Nhưng nó chỉ chặn được 1 cuộc gọi thôi, cuộc sau gọi là không chặn nữa. Chắc là đồ dùng thử thì chỉ được như vậy?!

Bạn xem lại, mình vừa nghe bạn nói liền test thử trên 5 số máy khác nhau gọi vào đều bị chặn toàn bộ.

thanha1969

Gọi 1 số định chặn lần 1 thì chặn được. Lần thứ hai không chặn mà bắt máy luôn bạn thử lại xem có đúng không?

MinhThang

Manager
Gọi 1 số định chặn lần 1 thì chặn được. Lần thứ hai không chặn mà bắt máy luôn bạn thử lại xem có đúng không?

Mình lấy số máy riêng của mình đưa vào danh sách chặn, sau đó nhá thử 3 cuộc vẫn chặn bạn à, máy N82.

thanha1969

Cám ơn bạn, thế thì máy mình có vấn đề rồi, để thử lại xem nào.

namvtl1988

ban ơi. sao mình đã bao giờ cài cái này đâu mà sao mình cài nó lại báo lỗi cập nhật nhỉ.:O

bigtiger0905

đã test rất ổn, không bị xung đột với FCoolCall (do xài chung nen không ghi âm được). nếu PM có thêm chức năng IVR quay lại danh mục trước giống tổng đài vina thì quá hay, lúc đó có thể tự làm 1 cái tổng đài cho doanh nghiệp luôn (xài dịch vụ cuộc gọi chờ)