• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iron Man 2 EN S60v3 E71- Game chiến đấu cực hay!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Iron Man 2 EN S60v3 E71 By Dedomil

Đây là một trò chơi ăn theo bộ phim rất nổi tiếng Iron Man 2 vừa mới được công chiếu. Game có cách chơi khá hấp dẫn với nhiều loại vũ khí hiện đại như tên lữa, tia lazer, súng máy...

Sau mỗi vòng đấu bạn có thể nâng cấp vũ khí để trở nên mạnh mẽ hơn.

Game có 8 vòng chơi với độ khó tăng dần.

Đây là bản phù hợp với những máy có màn hình 320x240 như E71, E 63,E72 và những máy có khả năng xoay ngang màn hình như N95, N96, N85, N86.

Lưu ý: Đã có bản cho màn hình 240x320. Anh em down về chơi đi nhé

Chỉnh sửa cuối:

pk911

Chơi trên thằng n95 chắc phải dùng chế độ ngang màn hình quá

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này khi chơi cần màn hình ngang rộng thì dễ quan sát né tránh đạn hơn màn hình đứng

zidane89

File có chết liền ,vây mà cũng có 2 bác ấn Thanks,hài vãi.Sao mình cài game xong vào tới Loading thì đứng luôn(N96)

Chẳng có gì là "hài" cả file được up lên host miễn phí quy định file được tồn tại bao nhiêu ngày,sau thời gian đó file sẽ bị xóa. Chính vì thế mà bác BuuPhucCT đã up file trực tiếp lên diễn đàn để đảm bảo khả năng lưu trữ cho những người không thường xuyên update về game như bác.