• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone Viettel, có bản quốc tế, có bản khóa mạng

panrai

Super V.I.P
Chiều nay Viettel cũng tung ra giá của iPhone 3G 8GB, 3Gs 16GB, 3Gs 32GB cùng giá các gói dịch vụ đi theo những chiếc iPhone này. Khác biệt lớn nhất từ Viettel là hãng có bán đứt các chiếc iPhone được khóa chỉ dùng được mạng Viettel cũng như những chiếc iPhone phiên bản quốc tê có thể dùng được với bất cứ mạng nào. Giá của những chiếc iPhone bán đứt này không khác nhiều so với giá ngoài thị trường xách tay. Ví dụ như máy quốc tế do Viettel bán ra phiên bản 3G 8GB, 3Gs 16GB và 3Gs 32GB có giá lần lượt là 11,899t, 14,199t và 16,499t.Với bảng giá đã gồm VAT và cách tính cước rõ ràng hơn hẳn bạn sẽ thấy rõ ràng hơn với cách tính giá của Viettel như dưới đây:

Còn đây hình ảnh em nó mới đc ra mắt:

Theo vietteltelecom​

longryu

thì ít ra cùng phải gọi và nhắn tin chứ, không lẽ mua Iphone về chỉ để chơi game thôi sao
thế theo bác ai củng xài điện thoại hàng tháng 500-700k nên cần xài gói của nó , sinh viên ko xài 1 tháng 100k ,hay mua sim km ko bác,
giá trả góp củng = ông vina , cá mè 1 lứa thì mua hàng sách tay US , còn hơn hàng nhập từ china mà phân khúc châu á sao = phân khúc châu âu chứ( í tôi nói phân phối cho các quốc gia khác nhau)