• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IPhone Game]Ai nghèo nhất Việt nam

choitoisang

Nguồn từ vnmagic.net

Down here:http://www.mediafire.com/?1tzg1e0tzxy

choitoisang

Hãy chờ bản hoàn thiện, có cái chơi là vui rồi, không dấu nhưng suy ra chữ gì mà....được voi đòi 2 bà trưng à?

HuynhMinhDang

Hãy chờ bản hoàn thiện, có cái chơi là vui rồi, không dấu nhưng suy ra chữ gì mà....được voi đòi 2 bà trưng à?
Chả được gì ở đây và cũng chẳng đòi gì ở đây cả, chỉ là nhận xét riêng mình thôi í mà!:p:D

Nói thật, xin lỗi ko biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng cách nói chuyện của bạn thì mình hoàn toàn...:|:|
Chỉ mong rằng bạn nói chuyện bình thường và văn hóa hơn. Nếu có gì sai bạn bỏ qua nha!:)

Chỉnh sửa cuối:

gaxaobeam

ui dào.sao lại phải căng thẳng thế nhở!!!!Mỗi người góp chút ý kiến thôi mà..để cho forum ngày càng lớn mạnh.Đã là Forum game là để cho anh em chơi và giải trí chứ đâu phải căng thẳng với nhau nà:D

phamthaitl

toàn anh em cả.coi như người một nhà.các cụ có câu.
lời nói không mất tiền mua.lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.anh em mình lên đây để chia xẻ chứ có phải đấu đá nhau đâu.

HuynhMinhDang

Topic sẽ tiến triển theo chiều hướng "ĐOÀN KẾT" nhé!;;)=D>
Không có gì to tác cả mà anh Trường ơi, em chỉ muốn góp ý cho anh em một nhà cả thôi mà. Và em cũng đã xin lỗi bạn ấy nếu có nói gì sai rùi! Đâu có gì đâu mà anh em góp ý dzữ ghê!:p:p:D:D
Tất cả đều bình thường và tốt đẹp nha các bạn! Anh em một nhà cả! Vui là chính!:)):)) "ĐOÀN KẾT" là mười!b-)b-)