• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS4 Folder - Hình nền cho thư mục trong OS4 nhìn lạ mắt [xem bài 11]

endicay

http://www.mediafire.com/file/iul8idwmj7td7z4/iOS4 Folder-Switcher.theme.rar

nlphong75

cái logo kappa của bạn đẹp quá cho mình đc ko.down k đc bạn ơi

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
Ở bài viết 1 chịu chả thể down được, các bạn download về ở tập tin mình đính kèm bên dưới. Giải nén ra được thư mục iOS4 Folder-Switcher.theme thì copy thư mục này vào var/stash/Theme.xxxxx và chmod 0755 nhé. Sau đó dùng Winterboard đánh dấu vào dòng iOS4 Folder-Switcher

daoquang_chien

Ở bài viết 1 chịu chả thể down được, các bạn download về ở tập tin mình đính kèm bên dưới. Giải nén ra được thư mục iOS4 Folder-Switcher.theme thì copy thư mục này vào var/stash/Theme.xxxxx và chmod 0755 nhé. Sau đó dùng Winterboard đánh dấu vào dòng iOS4 Folder-Switcher

bác có thể send em winterbroad của bác đc ko.máy em là Itouch gen3 8G đã up lên OS4 nhưg chẳng hiểu sao vào cydia search winterboard cài thì bị nhảy về màn hình safe mode fai remove đi máy mới bt lại đc.bác gửi cho em nhé.Thankss bac nhiều