• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Info Printer ứng dụng in cho mọi người

traitimcodon89

PÓ TAY !!! :|MOBI IN BẰNG NIỀM TIN HẢ BẠN !!!NÓI RÕ HƠN CÁCH SỬ DỤNG ĐI PA
Posted via Mobile Device

Đây là ứng dụng In cho điện thoại Nó kết nối với máy In bằng công nghệ bluetooth.Bạn test thử sẽ biết nó Có thể In bằng niềm tin hay hi vọng nhé:) cái này wá dễ dùng nên mjh ko post hdẫn nữa

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Đây là ứng dụng In cho điện thoại Nó kết nối với máy In bằng công nghệ bluetooth.Bạn test thử sẽ biết nó Có thể In bằng niềm tin hay hi vọng nhé:) cái này wá dễ dùng nên mjh ko post hdẫn nữa
Anh ko biết dòng V1 ra sao chứ dòng V2 của anh(N70) có chức năng prin luôn nè.

traitimcodon89

Anh ko biết dòng V1 ra sao chứ dòng V2 của anh(N70) có chức năng prin luôn nè.
Posted via Mobile Device
Vâng cái này In wa bluetoét hỗ trợ 1số máy ở dòng s60v1,2ko có chức năng In anh ạ.em thấy nó cũng khá hay.cái này kết hợp với Ucweb lưu văn bản trên mạng rùi kết hợp với máy In in tài liệu học tập thj ok.anh trucbic sướng thế có N70 xài tháng 10có 3G tha hồ mà dùng.Em con N7610 ko hỗ trợ 3G chỉ đc xài 2,75G thui.hj

Chỉnh sửa cuối:

tanpossible

Posted via Mobile Device
Vâng cái này In wa bluetoét hỗ trợ 1số máy ở dòng s60v1,2ko có chức năng In anh ạ.em thấy nó cũng khá hay.cái này kết hợp với Ucweb lưu văn bản trên mạng rùi kết hợp với máy In in tài liệu học tập thj ok.anh trucbic sướng thế có N70 xài tháng 10có 3G tha hồ mà dùng.Em con N7610 ko hỗ trợ 3G chỉ đc xài 2,75G thui.hj

Hay nhưng chắc nó cũng ít thông dụng ha bác.Có ai rãnh mà in tin nhắn ra cầm giấy đọc đâu.HiHi:D

traitimcodon89

Hay nhưng chắc nó cũng ít thông dụng ha bác.Có ai rãnh mà in tin nhắn ra cầm giấy đọc đâu.HiHi:D
Posted via Mobile Device
Nó đâu chỉ để in tjn nhắn:D dùng ucweb tim kiếm tài liệu hoc tập>sao lưu vào đt > kết nối máy In đển in ra tài liệu cần thiết cho ngành học của mình.Đâu phải ai cũng có thời gian sử dụng máy tính hoặc đang lướt web bằng Mobjle thấy bất kì tài liệu nào bổ ích bạn đều có thể copy và In chúg ra để đọc....Và 1số thứ khác nữa.Mục đích là biến s60v1.2.. Thành 1cái máy tíh làm cho nó ko phải thua kém j thằng Pc cả.
Xin chú ý em nhé sau này cho dù viết bài bằng mobile thì cũng phải bỏ dấu đầy đủ, mọi bài viết sai chính tả sẽ bị delete hết đấy!

Last edited by a moderator: