• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageDesigner_v1.40.rc2 với 224 Font tùy chọn _ Việt hóa by SymPViet!

Thangnd31082

ImageDesigner_v1.40.rc_2
Fixed lỗi trong suốt bởi StyXSIS
Việt hóa by LQT_SymPViet !

ImageDesigner phần mềm chỉnh sửa ảnh rất quen thuộc với người dùng mobile , đặc biệt hữu ích với tính năng bung .MBM . Phần mềm đã trải qua rất nhiều bản thử nghiệm giờ đã có bản 1.4 rc2 xem ra ngày ra phiên bản Final không còn xa nữa , mình Việt hóa tạm để anh em dùng trong thời gian chờ đợi bản chính thức !

Phiên bản ImageDesigner_v1.40.rc_2 cập nhật sửa đổi về phông chữ (với 224 kiểu Font) trong đóng gói, fix lại giao diện người dùng.

Một số hình ảnh test trên N95-1

Auto

E dùng nó k full mh a à, sao kì thế nhỉ?
Mh nó hiện 320x240. Mà vào set k thấy chổ nào để set hết :-??

Thangnd31082

E dùng nó k full mh a à, sao kì thế nhỉ?
Mh nó hiện 320x240. Mà vào set k thấy chổ nào để set hết :-??

Em dùng máy N95 8G hả ! Anh cũng đến lạ ! Anh dùng N95 _1 đây mà ảnh chụp toàn bộ trên máy này đó !

Auto

Em dùng máy N95 8G hả ! Anh cũng đến lạ ! Anh dùng N95 _1 đây mà ảnh chụp toàn bộ trên máy này đó !
E cũng thấy a nói test trên n95 1
Nhưng kì lạ thật, trên n95 8gb thì bị mất góc :-??

dongdieu

Down về định xử cái ảnh 2.9mb mà ảnh 948kb còn ko ăn đc nữa là (bộ nhớ ko đủ) ram 80mb mà còn ko ăn đc nữa chắc mấy máy khác thế cả thui... :D

ninhhot

Down về định xử cái ảnh 2.9mb mà ảnh 948kb còn ko ăn đc nữa là (bộ nhớ ko đủ) ram 80mb mà còn ko ăn đc nữa chắc mấy máy khác thế cả thui... :D

Định down về test ma thấy a nói như thế chắc...:D.ram80mb mà k ăn dc thì 55mb ăn sao ta:D