• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Image_com.v1.0.7 [Phần mềm nén ghép hình ảnh]

MinhThang

Manager
Image_com.v1.0.7.VI by SymPViet

* Nén từng ảnh riêng lẻ và cả thư mục chứa các ảnh.
* Ghép nhiều ảnh lại với nhau, theo tùy chọn ngang dọc..
* Đổi tên ảnh nén, chỉnh sửa kích thước ảnh theo chiều Rộng, Dọc.
* Xem ảnh theo chức năng trượt và chọn.

*chú ý! Phần mềm chạy trên nền Python, khi cài xong máy nào báo lỗi không chạy vì thiếu Modules thì các bạn chép file kèm theo vào đường dẫn: C:\sys\bin.

dilonton

mình dùng python 1.45 cài vào máy, đã copy file vào bin rồi ma vẫn không mở được, chỉ nháy 1 cái thôi, khởi động lại vẫn như vậy hà.

Kojiro

Super V.I.P
mình dùng python 1.45 cài vào máy, đã copy file vào bin rồi ma vẫn không mở được, chỉ nháy 1 cái thôi, khởi động lại vẫn như vậy hà.

Bạn tìm bộ python cài trên thẻ nhé, nếu náy vậy là do máy bạn thiếu module cfileman đó.

magicter

tức là nó bị đụng chạm vơí ứng dụng nào đã cài trên máy của bạn trước rôì !

thế hả bạn chán quá không biết đụng chạm với cái nào nữa hay là với cái soft làm film cũng nên nhưng không muốn xóa cái này bạn có cách nào không/

Kojiro

Super V.I.P
thế hả bạn chán quá không biết đụng chạm với cái nào nữa hay là với cái soft làm film cũng nên nhưng không muốn xóa cái này bạn có cách nào không/

Lỗi này theo KJR nhớ là do file txt xuất hiện khi cài, bạn vào system/app tìm xem có file nào ko thì xóa đi nhé. Nói chung bạn tìm ra file txt nào chứa thông tin xuất hiện khi cài đặt thì xóa đi rồi thử cài PM lại.

Chienkon88

bạn cài ứng dụng này vào :

http://www.mediafire.com/?mm2mzumylxm

rôì vào đấy tìm đến ứng dụng bạn cần xem :

làm như thế nhé , xem đường dẫn file cần xóa ở đâu rôì dùng xplore xóa nhé !

chúc vui !