• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Image Designer 1.37 viethoa - Phần mềm chỉnh sửa ảnh pro

hunterviet

Well-Known Member
Image Designer 1.37 Beta phiên bản Cập nhật
với nhiều tùy chọn và tinh chỉnh hơn 1.36

Chức năng khác của phần mềm dùng để tạo chữ kí cho phần mềm Chụp ảnh màn hình các bạn tham khảo tại đây

Yêu cầu: Cài bộ Python 1.45
Chúc các bạn có những bức ảnh ưng ý

Đã cập nhật lại file đính kèm lúc 23h20'. Đã vh hoàn toàn ở tất các string, phần tác giả, hướng dẫn rất dài bằng tiếng Nga sang tiếng Việt, lịch sử phiên bản. Fix lỗi font ngôn ngữ khi chọn Eng(tiếng việt) và tại phần giới thiệu

Pass:
Mã:
SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

haopro

chào bạn , hình như bạn đã việt hóa lỗi font rồi , cài vào chọn tiếng anh ( việt hóa thành Việt ) thì bị văng ra , chọn tiếng Nga thì ko sao , mình bung file sis ra thấy file ngôn ngữ bị lỗi font dấu bị mã hóa thành những dấu chấm hỏi ...

thanha1969

Cài cho N81 báo phần mềm không tương thích, cứ cài lên được icon chương trình, vào chọn tiếng anh thì bị đá văng ra!

quang_vinh

Sao mình cài vào bản 1.36 hay 1.37 toàn là hiển thị màn hình bị thiếu không nhỉ,không biết 2 bản này có dùng cho màn hình 240X320 không.Cứ cài vào là ra màn hình ngang,:-/:-/

traihp9001

Well-Known Member
phần mềm có sử dụng đc đâu hả bác.chọn ngôn ngữ là tiếng anh => out lun,chỉ vào đc pm bằng cách chọn ngôn ngữ nga :-??

Kojiro

Super V.I.P
Tác giả vào trả lời bài cho anh em, xem kỹ trước khi post chứ :|

thanhlongnd

Sao mình cài vào bản 1.36 hay 1.37 toàn là hiển thị màn hình bị thiếu không nhỉ,không biết 2 bản này có dùng cho màn hình 240X320 không.Cứ cài vào là ra màn hình ngang,:-/:-/

Xin lỗi vì trả lời bài này ở đây nha.

Bản 1.36 mình vh vào ok đấy. Còn hiển thị màn hình dọc như nào thì mình ko rõ, vì mình dùng màn hình ngang :). Ko có màn hình dọc test.

Mà vh ko thay đổi cỡ màn hình đâu bạn, bản gốc cũng vậy :)

quang_vinh

Xin lỗi vì trả lời bài này ở đây nha.

Bản 1.36 mình vh vào ok đấy. Còn hiển thị màn hình dọc như nào thì mình ko rõ, vì mình dùng màn hình ngang :). Ko có màn hình dọc test.

Mà vh ko thay đổi cỡ màn hình đâu bạn, bản gốc cũng vậy :)

Mình cài bản gốc hay bản Vh cũng hiển thị màn hình ngang hết.Bản 1.36 hay 1.37 đều bị vậy hết.Cuối cùng phải quay về bản 1.32VH.:(

janet

Mấy anh ơi! sao e cài soft này vào Ê63 rùi mà khi e open thì nó ko nhút nhích j hết :(

lonlydttk

Không biết có ai bị lỗi giống mình không. Bản này mình "lưu tại" ảnh chọn định dạng JPG - JPEG, ảnh đã "chuyển đổi mask" thì không lưu được. Có thông báo là
"Thêm chế độ trong suất?" -> chọn OK
lại hiện thông báo:
"Di chuyển con trỏ vào màu cần thiết rồi nhấn phím OK."
Tắt thông báo rồi lại không thành công.
Trước khi dùng bản này mình dùng bản v1.36o không có thông báo này, cứ thế lưu OK. Bản update này lại thiếu chế độ trong suốt sao? Thêm ở đâu?
Bro nào biết chỉ dùng mình với.
Thanks!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

DinhTuan

Không biết có ai bị lỗi giống mình không. Bản này mình "lưu tại" ảnh chọn định dạng JPG - JPEG, ảnh đã "chuyển đổi mask" thì không lưu được. Có thông báo là
"Thêm chế độ trong suất?" -> chọn OK
lại hiện thông báo:
"Di chuyển con trỏ vào màu cần thiết rồi nhấn phím OK."
Tắt thông báo rồi lại không thành công.
Trước khi dùng bản này mình dùng bản v1.36o không có thông báo này, cứ thế lưu OK. Bản update này lại thiếu chế độ trong suốt sao? Thêm ở đâu?
Bro nào biết chỉ dùng mình với.
Thanks!
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
sao ki vay? Them cho do anh trong suot chi co anh PNG thoi ma.