• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iChallenger - Chiến Binh - Update v1.0.1

blackcatdn

iChallenger

Category : Games
Released Nov 13 2009
Version : 1.0 => Update v1.0.1
Seller : Kim Kyoung Min
Size : 9.88 Mb ( Cra )
Cra.C.Ked : Gsm.vn

Thuộc thể loại game hành động - shooting game - được phát hành bởi Kim Kyoung Min.

Nguồn:Gsm.vn

Last edited by a moderator:

aktkce

check lại bạn ơi hình ảnh chẳng thấy gì cả...! ko bít game thuộc thể loại nèo lun.... tiếp kiệm lời nói quá...!

BuuPhucCT

Well-Known Member
check lại bạn ơi hình ảnh chẳng thấy gì cả...! ko bít game thuộc thể loại nèo lun.... tiếp kiệm lời nói quá...!

Hình ảnh đều hiện ra đầy đủ mà bạn. Bạn kiểm tra lại mạng của mình xem sao đi nhé:|

blackcatdn

Vì đây là mình kiếm được trên mạng,và mình cũng chưa chơi game này nên ko biết phải nói sao cả....Nhìn sơ qua thì có thể thấy game này thuộc loại phiêu lưu và đi qua từng stage...