• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iBomber]Game chiến thuật 2010

pk911

Đây là 1 game dàn trận rất hay mới ra sáng nay Về thông tin thì game lấy bối cảnh năm 1943,khi ấy bạn sẽ đc trang bị 1 vũ khí đánh bom vào những lô cốt,máy bay,tàu chiến của địch. . . .
Đồ họa: 2D nhưng hình ảnh thể hiện rất thật. Về phần âm thanh có đầy đủ hiệu ứng.

Game: bạn phải điều khiển tâm ngắm của bạn vào các toà nhà để phá hủy,những chiếc lô cốt sẽ ko cho bạn 1 cơ hội sống sót nào nếu bạn đi chuyển gần đó >:)
Hd chơi: trong game bạn phải canh tâm ngắm trúng vào quân địch,khi đã ngắm trúng thì ấn số 5 dặt bom nhé,2.4.6.8 đẻ di chuyển. Tiện thể test lun pm chụp ảnh màn hình của bác vothien2345 :D . Hỗ trơ thêm cái rada ở góc màn hình để dò mấy thèn địch nhé:))

dongdieu

Ra chiều qua rồi nhưng vẫn còn nóng hổi thank bạn nha.đang online bằng mobile.

hakudo2408

hỏi ngoài lề tí chủ thớt đang dùng font j` vậy ;))
tưởng cái này là game sis :-??

Bo0Bo0

Game này ra hôm qua nhưng ngại down chả biết thế nào,bác đã giới thiệu thế này e phải down ngay thôi