• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC theme - Theme của máy HTC trên S60v3.

nouvu2372

Bạn có lúc nào nghĩ tới việc theme dùng cho dòng máy HTC nổi tiếng đến bao giờ sẽ hiện diện trong mobile của bạn?Và đây đã đến lúc ý tưởng đó,sự việc đó đã tới.Themes với 1 màu nền đen huyền bí của dòng HTC đã có mặt trên nền chiếc mobile yêu dấu của chính bạn

OR

THANKS ĐÂU RỒI HUHUHU

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Đó cho 2 cái hình nhìn cho sướng con mắt hehehehe8-|

Link imserba không hiển thị vì chỉ ai là thành viên của trang đó mới thấy. tất cả các ảnh mà dạng file đính kèm của các trang web, khi mình dẫn link thì chỉ ai thành viên của trang đó mới thấy. Để mọi người cùng thấy thì nên up lên imageshack hay photobucket là ok ngay.

Cái này có support cho màn hình 320X240 kô bạn?

Có hỗ trợ bạn à! Mình dùng N95 màn hình nằm ngang thấy Ok.

@all: theme này thật ra KJR đã dùng lau rồi. A e nào thích font chữ của theme đó thì nói mình nha. Font đẹp nhưng không hỗ trợ unicode :D

qtdb

hi

chào các bác
sao em cài vào N82 khi vào menu thì các icon van la của mặc định nokia
ngoài màn hình nền thì icon rất đẹp.
làm sao giải quyết vấn đề này các bác

Kojiro

Super V.I.P
chào các bác
sao em cài vào N82 khi vào menu thì các icon van la của mặc định nokia
ngoài màn hình nền thì icon rất đẹp.
làm sao giải quyết vấn đề này các bác

Bạn đang để chế độ Animation cho icon (icon động)

Vào Menu, chọn Lựa Chọn, chọn Off cái Icon động đi là xong.

Have fun!

louislolitta

Trước mắt, cám ơn nouvu2372 đã post themes này, nhưng bên cạnh đó có 1 khuyết điểm chết người dành riêng cho thằng E71:
_ Màn hình hộ trợ rất tốt, mọi thức hoàn hảo chỉ duy nhất là cái danh bạ bị đen thui hoàn toàn ( thay vì là hình nền màu đen, chữ màu khác thì còn nhìn được, đằng này trong danh bạ hình nền cũng màu đen, chữ đen nốt, chỉ duy nhất cái thanh trược là màu xanh,. nên đâm ra rất bất tiện, bạn có thể khác phục được kô?