• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sensation XL đã được bán ở Anh, giá 768 USD

BatKid

Super V.I.P

Theo thông báo, smartphone Sensation XL của HTC đã bắt đầu được bày bán tại Anh, cả với bản khóa (nhà mạng Three) và không khóa mạng. Giá một chiếc Sensation XL, màn hình 4,7 inch không khóa mạng rơi vào khoảng 768 USD (480 bảng Anh), đã bao gồm thuế, trở thành một trong những smartphone chạy Android đắt nhất trên thị trường. Máy bán ra được tặng kèm một tai nghe Beats hỗ trợ âm thanh tối đa. Sensation có camera 8 Megapixel, khẩu f/2.2 giống với Nokia Lumia 800.

Với những khách hàng đủ kiên nhẫn để đợi thì chỉ khoảng một tuần sau trang Amazon UK sẽ rao bán thiết bị này với giá chỉ khoảng 720 USD và có những ưu đãi tương tự với nhà mạng Three của Anh. Three có hợp đồng tặng máy cho các khách hàng đồng ý với bản thỏa thuân hai năm với chi phí dịch vụ tối thiểu 54,5 USD một tháng. Hợp đồng này bao gồm 500 phút gọi miễn phí bất kể mạng, 5000 tin nhắn văn bản và 1GB lưu lượng sử dụng mỗi tháng.

Nguồn: sohoa

jonastran

con này 1.5GHz nhưng 1 nhân vậy có nhanh bằng 2nhân mà 1.2GHz ko bác Badkid :D

Chỉnh sửa cuối:

h3ll

kết em này qá..chắc phải dành tiền chuyển wa vọc Android thử xem sao chứ vọc iOS giờ chán rồi

BatKid

Super V.I.P
con này 1.5GHz nhưng 1 nhân vậy có nhanh bằng 2nhân mà 1.2GHz ko bác Badkid :D

bạn dùng qua htc flyer thì sẽ thấy dù là 1,5G 1 nhân nhưng chạy sense 3.0 còn mượt hơn cà Sensation 1.2G 2 nhân :D

lnq2510

Member
ôi em này mà nghe nhạc thì đã nhỉ, đã kết HTC rồi giờ thêm cả audio BEATs thì lalala ;;);;)