• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Leo có tên là Touch HD2

HuynhThanh

HTC Leo có tên là Touch HD2​

Leo (hay Pro Three) có thể chỉ là tên mã, HTC có thể sẽ trình làng chính thức model có vi xử lý 1 GHz này dưới tên gọi Touch HD2.

Những hình ảnh mới nhất của HTC Leo xuất hiện trên một blog tại Hy Lạp cho thấy, bản ROM cập nhật trên Leo có thời gian tại 31/8/09 so với hình ảnh trước đó là bản ROM 12/8/09, model mới được gọi là HD2.

Có thể, tên gọi của HTC Leo (hay Pro Three ở mặt sau nắp máy) chỉ là tên mã, giống như trước đây TyTN II có tên là Kaiser hay O2 Exec là Universal... Máy sẽ chạy trên hệ điều hành Windows Mobile 6.5, giao diện TouchFLO 3D. Đặc biệt, màn hình cảm ứng điện dung, đa điểm rộng tới 4,3 inch, tốc độ 1 GHz.

Dưới đây là một số hình ảnh mới nhất của HTC Leo.

Theo Sohoa​

Chỉnh sửa cuối:

iniuboo

về vụ cảm ứng điện dung và ram, chip thì mình nghĩ con leo này chắc là điện thoại của năm mất

ximocquy

về vụ cảm ứng điện dung và ram, chip thì mình nghĩ con leo này chắc là điện thoại của năm mất

chưa chắc đâu bác...sắp sửa có 1 em nữa cấu hình ngang ngửa với Leo..và đc thiết kế với vỏ bọc bằng Titan..nhìn rất cứng cáp và sang trọng..b-)

ancola66

Super V.I.P
Thiếu rồi :p Trong các build beta của ROM cho LEO còn thêm một phần mềm có tên là COMPASS và có giao diện cái la bàn (Như iPhone 3GS) vậy là rất có thể nó có phần cứng LA BÀN phối hợp với GPS nữa =D>

PhamQuang

Manager
Thiếu rồi :p Trong các build beta của ROM cho LEO còn thêm một phần mềm có tên là COMPASS và có giao diện cái la bàn (Như iPhone 3GS) vậy là rất có thể nó có phần cứng LA BÀN phối hợp với GPS nữa =D>

La bàn chỉ có trong phiên bản ROM 1.24 ngày 15/09 thôi Ân à.
Các phiên bản test trước không có đâu.

ximocquy

đúng rùi theo thông tin gần đây nhất đc công bố thì Leo ko trang bị chức năng LA BÀN SỐ..:)

HuynhThanh

đúng rùi theo thông tin gần đây nhất đc công bố thì Leo ko trang bị chức năng LA BÀN SỐ..:)

Mình đang xài Iphone, có khi nào lấy la bàn ra mà xài đâu, la bàn chỉ thích hợp đi rừng xâu, biển cả thôi:)), còn bình thường xài bản đồ GPS là ok rồi các bạn à!

xuandung11a2

Well-Known Member
chưa chắc đâu bác...sắp sửa có 1 em nữa cấu hình ngang ngửa với Leo..và đc thiết kế với vỏ bọc bằng Titan..nhìn rất cứng cáp và sang trọng..b-)

Lại thêm 1 "quái vật" nào đây?:D:D:D

XuanTruong

Super V.I.P
Có ai biết GIÁ chính xác của Em nó không? Để chuẩn bị để dành tiền CƯỚI EM NÓ về!:))

ximocquy

Lại thêm 1 "quái vật" nào đây?:D:D:D

đó là em ARCHOS PHONE TABLET của Pháp đó bác..em này chạy android cấu hình khủng ko thua kém gì em Leo cả..lại đc thêm cái vỏ bọc bằng Titan..cầm rất chắc và mát tay..:D

luthelinh

HTC Leo xuất hiện trên tờ rơi của nhà mạng O2 tại Anh với tên gọi Touch HD2, model này sẽ được giới thiệu chính thức vào ngày 12/10 tới đây.

Chỉnh sửa cuối: