• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THONGTIN HTC Desire 600 được đặt hàng trước tại Nga với giá 509 USD

tinh_la_gi

Administrator
HTC vừa công bố HTC Desire 600 phiên bản 2 sim, một phiên bản được cho là bản thu gọn và mang trên mình nhiều tính năng cao cấp của HTC One đang làm mưa làm gió thị trường hiện nay. HTC không công bố giá bán trong những thông báo của mình tuy nhiên hôm nay những tín đồ HTC đã có thể đặt hàng trước thông qua cửa hàng trực tuyến tại Nga

rnvmxu

Giá đặt hàng được niêm yết 15,990 ruble khoản 509 USD

Một số thông số kỹ thuật của HTC Desire 600, nó đi kèm với một 4,5-inch Super LCD2 màn hình hiển thị với độ phân giải qHD, 1,2 GHz cùng với 1 GB bộ nhớ RAM, Adreno 203 GPU, 8 GB bộ nhớ sẵn có, 8 megapixel camera phía sau , camera phía trước 1,6 megapixel, Android 4.1 Jelly Bean và một pin 1860 mAh.

-GSMA-

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Hốt em này lúc này thì cũng gần hốt được em HTC One rồi đó bạn ... :D (hàng xách tay)

PhamQuang

Manager
HTC vừa công bố HTC Desire 600 phiên bản 2 sim, một phiên bản được cho là bản thu gọn và mang trên mình nhiều tính năng cao cấp của HTC One đang làm mưa làm gió thị trường hiện nay. HTC không công bố giá bán trong những thông báo của mình tuy nhiên hôm nay những tín đồ HTC đã có thể đặt hàng trước thông qua cửa hàng trực tuyến tại Nga

rnvmxu

Giá đặt hàng được niêm yết 15,990 ruble khoản 509 USD

Một số thông số kỹ thuật của HTC Desire 600, nó đi kèm với một 4,5-inch Super LCD2 màn hình hiển thị với độ phân giải qHD, 1,2 GHz cùng với 1 GB bộ nhớ RAM, Adreno 203 GPU, 8 GB bộ nhớ sẵn có, 8 megapixel camera phía sau , camera phía trước 1,6 megapixel, Android 4.1 Jelly Bean và một pin 1860 mAh.

-GSMA-

Quảng cáo vậy thôi, chất lượng không ra gì cả đâu, hình thức thô và không đẹp lắm.
Có thể mua được với giá thấp hơn nhiều, chỉ khoảng 450$ thôi. Rất ít người thích con HTC này.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Bạn biết nguồn nào không chỉ mình với, mình tính lên thegioididong mua

HTC One AT&T hoặc TMobile nếu bạn đặt cọc trước thì trong 5-10 ngày có hàng đó bạn hàng cứng ngắt nhập về VN chưa nhập code luôn. Chỉ cần mua code nhập vào là chiến .. giá 530-550 USD (USD lúc này đăng tăng cần thì inbox mình để chính xác hơn)