• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT Nokia tặng bạn 10 game miễn phí

Khoaaa

Tin này cách đây 1 2 tuần rồi hôm nay mình mới nhớ lên đây share với các bạn. Các bạn vào trang chủ nokia rồi chọn game mình thích rồi dơ về chơi nha

http://www.nokia.com.vn/the-gioi-dich-vu/ovistore
http://up.anhso.net
http://up.anhso.net

01686539527

đúng là tụi nokia Free cho 10 games thật . nhưng toàn games java :D
nếu cho games đồ họa HD mới đáng bàn chớ :D

hungchv

Bấm có down đc đâu bạn.Lạ quá,nó miễn phí 10 game sao mà ko down đc nhi?bạn hướng dẫn mình cụ thể hơn 1 chút nữa đi nhé.Thank

đúng là tụi nokia Free cho 10 games thật . nhưng toàn games java :D
nếu cho games đồ họa HD mới đáng bàn chớ :D

ọc.Tặng cho 10game liền lại còn chê,thế thì chịu thật.Được voi đòi tiên.Toàn game hay fai trả tiền thế mà bảo...Pó tay với bạn:|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

Last edited by a moderator:

Khoaaa

Bấm có down đc đâu bạn.Lạ quá,nó miễn phí 10 game sao mà ko down đc nhi?bạn hướng dẫn mình cụ thể hơn 1 chút nữa đi nhé.Thank

ah muốn down thì phải đang ký 1 tài khoản trên ovi rồi down từ mobile ( nên down từ wifi thì hơn)

yumikenshi

sặc.toàn game dành cho máy độ phân giải màn hình cao.hic.3250 k có hỗ trợ game nào.

Khoaaa

sặc.toàn game dành cho máy độ phân giải màn hình cao.hic.3250 k có hỗ trợ game nào.

Mỗi game nó có hỗ trợ cho từng dòng máy. Khi chọn game nào nó có thông báo cái lish đt đc hỗ trợ

Bạn cứ nhìn là biết game nào xài đc cho máy nào
Posted via Mobile Device

phananhvusv

Bạn down bằng wifi hả? tôi down GPRS, cứ downloading suốt thôi. mà GPRS vẫn rất mạnh, down ở chỗ khác vẫn bình thường! lạ thật!

Khoaaa

Bạn down bằng wifi hả? tôi down GPRS, cứ downloading suốt thôi. mà GPRS vẫn rất mạnh, down ở chỗ khác vẫn bình thường! lạ thật!

Đúng là 8 game trước mình dow bằng wifi nhưng mới nãy mình test thử 1 game bằng gprs thì bình thường. Bạn phải vào trình web của máy nha.
Hay bạn vào đia chỉ này xem.
Nokia.com.vn/gameloft

Thân

Posted via Mobile Device

tmtien94

mọi người làm sao mà tải được cho s60v3 vậy? mình vào thì nó để không phù hợp với máy của mình (nokia N78). game nào cũng vậy hết. ai tải rồi, nếu được thì up lên cho anh em với

handsome_hcm

Nếu bạn đã tải sao ko up file cho anh em có phải hay hơn ko.Mình thấy mấy game này đã có gần hết trên pdaviet.Chỉ có game sodoku là chưa có,hy vọng ai có rùi post cho mình nha.Thanks

Khoaaa

Nếu bạn đã tải sao ko up file cho anh em có phải hay hơn ko.Mình thấy mấy game này đã có gần hết trên pdaviet.Chỉ có game sodoku là chưa có,hy vọng ai có rùi post cho mình nha.Thanks

Ko đc bạn ơi down về nó tự cài đặt luôn. Mình thử vào tìm trong Cache nhưng ko thấy

Posted via Mobile Device

angel09

có vài trăm kb thui mà các bạn...cứ...đắn đo thí....muốn đown thì phải vào trong accout của mình tại...ovi mà đown trên dt chứ....nó bắt đown trên đó đấy...