• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT HOT Angry birds dành cho s60v3 đây!!!!

aloso220491

Sự sống còn của các loài chim đang bị đe dọa tức giận. Dish out revenge on the green pigs who stole the Birds' eggs. Món ăn ra trả thù những con lợn xanh đã lấy trộm trứng của chim. Use the unique destructive powers of the Angry Birds to lay waste to the pigs' fortified castles. Sử dụng quyền hạn phá hoại duy nhất của các loài chim Angry đặt chất thải để lâu đài kiên cố của lợn.

Angry Birds features hours of gameplay, challenging physics-based castle demolition, and lots of replay value. Chim tức giận tính năng giờ chơi, thách thức phá hủy vật lý dựa trên lâu đài, và rất nhiều giá trị chơi lại. Each of the 120 levels requires logic, skill, and brute force to crush the enemy. Mỗi phòng trong số 120 các cấp yêu cầu logic, kỹ năng, và sức mạnh vũ phu để đè bẹp kẻ thù.

Protect wildlife or play Angry Birds! Bảo vệ động vật hoang dã hoặc chơi Angry Chim!
Với bản này a e không còn thèm thuồng khi nhìn mấy chú Iphone nữa!:-?
Đã test thử trên E72.

Các bạn cài lần lượt bản 1.2.1 rùi đến 1.4.2 nhé!đã có sẵn trong thư mục.
<script src='http://img822.imageshack.us/shareable/?i=images11ti.jpg&p=tl' type='text/javascript'></script><noscript> </noscript>

download tại đây: http://share.vnn.vn/dl.php/3144614
link cho mobile: http://wapshare.us/319385

đã sửa lại link dành cho s60v3 đây các bạn!!! :))
nếu không cài được do giải nén thì các bạn open winrar --> bấm F2 --> đổi đuôi .zip -> .jar rùi cài đặt bình thường nhé! :))
các bạn nếu thấy vừa lòng thì bấm thanks cho mình nhé!!!:)

Chỉnh sửa cuối:

buithihuan

Host này download bằng vt 3g chậm hơn rùa. Nản thật.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

Host chậm down 30phút mới xong mà cài thì báo file lỗi. Hajz.

Chỉnh sửa cuối:

mafi1988

Host này download bằng vt 3g chậm hơn rùa. Nản thật.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

Host chậm down 30phút mới xong mà cài thì báo file lỗi. Hajz.

down ntn vậy,bằng ucweb mấy vậy bạn,mình ko down đc,chán wá!

MrwOrm

Ec. Nhìn topic hot thật. Cơ mà khi nãy kiếm cái e72 test, k thấy nó ý kiến gì. K biết máy này có vấn đề gì k nữa.

giangvungtau

cái này chắc cho s60^3 rồi.chứ ko cái nào cài được hết.e71 và 6710 ko chạy được.chỉ có 1 cái phiên bản 1.0 là cài oke thôi.cái này nghi là lừa tình rồi.

kyohiros

E72 bấm vào có thấy gì đâu, thế mà đồng chí chủ thớt kêu đã test trên E72 mới ghê chứ. lừa tình vote ban.

clever_bug

Cái trò này đã có từ lâu cho S60v3 rồi mà! Lên Google mà search, đầy! Chỉ có cái bản dành cho màn hình 320x240 mới hơi khó kiếm một chút, vẫn có nhưng lại tiếng Tàu!

MrwOrm

Cái trò này đã có từ lâu cho S60v3 rồi mà! Lên Google mà search, đầy! Chỉ có cái bản dành cho màn hình 320x240 mới hơi khó kiếm một chút, vẫn có nhưng lại tiếng Tàu!

Oh! Tiện tay sớt dùm. Cho mình xin link. Tìm r, cơ mà k thấy.
Vs cả đang nói về bản mà chủ thớt post mà???

thanhletri

cài nó không cho cài vào thẻ, mà nó tự cài vào máy, đã vậy chạy được khoảng 70% lại báo unable to install. bó yêm

giangvungtau

MOD dạo này có vẽ ko quan tâm đến diễn đàn hay sao ấy.để tình trạng này kéo dài hoài,nhiều người bị gạt quá trời nè.

cofer

Mod bỏ quên game ben 60v3 rồi, xóa đi Mod để có nhiều người bị lừa

clever_bug

Oh! Tiện tay sớt dùm. Cho mình xin link. Tìm r, cơ mà k thấy.
Vs cả đang nói về bản mà chủ thớt post mà???
Cái bản của chủ thớt thì rõ là dành cho S^3 rồi còn gì!
Còn đây là link bản dành cho S60v3 (tiếng Tầu) (file sisx):
320x240
240x320

Chỉnh sửa cuối:

MrwOrm

Ec. K dow đc. Bác nào dow up lên mediafire dùm cái. Vừa về quê thì bác này đưa link.