• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ho't] Games Chim điên -Angry Birds v 0.0.1 JAVA Version S60v5 S^3

vutaikt

Games này quá nổi tiếng trên Pc.. HDH androi IOS symbian^3 rồi. mình không cần phải giới thiệu nữa.....

Các bạn dùng S60v5 giờ có thể chơi games Angry Birds như symbian^3 đc rồi nhé.

Đây là bản games Java lên chất lượng đồ họa âm thanh.... không được như bản đuôi sis trên sym^3... nhưng cũng đáng để chơi đó các bạn..

Download :

Chỉnh sửa cuối:

thangchuot99

thấy guống game " Monty Python Sow Tossing " một bạn trong diễn đàn mới post nhỉ ^^ , có điều đồ họa khác thôi
Dù sao cũng cảm ơn bạn, bây h có thể ngồi bắn chim đc rồi ^^

KennyRyan

em yêu anh nhiều lắm :X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

nhưng mà chơi khó thế :-ss

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

mình sài N8 chơi games này zoom., đa điểm hay hơn nhiều... cài vào chơi thư thấy đồ họa ko đẹp cho lắm.. nhưng s60v5 thì dung cũng tạm ổn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 57 minutes:

em yêu anh nhiều lắm :X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

nhưng mà chơi khó thế :-ss
Games khó chơi mới hay bạn a`.. Games dễ chơi tí là phá đảo rồi .. chán lắm

Chỉnh sửa cuối:

thangchuot99

có ji` đâu mà khó chơi hả bạn mình phá đảo trong 55p bắn liên tục, hix..... game chỉ có 45 vòng .

cune

Game này mình cảm thấy hơi dễ. Chơi 3 tiếng đã xong 45 lever >"<.
Đồ hoạ sinh động nhưng âm thanh lúc có lúc ko.
Dá như có phần 2 thì tốt.

cái này chắc ai mod từ cái game Monty Python Sow Tossing , giống y chang

Bạn share mình Game Monty Python Sow Tossing được ko?

thinh994

Thanks bạn. Giờ mới được thưởng thức game này. Đồ hoạ tạm ổn nhưng hơi nhỏ. Âm thanh lúc có lức mất. Mà game lại hay :D

OnlineNo1

Games này quá nổi tiếng trên Pc.. HDH androi IOS symbian^3 rồi. mình không cần phải giới thiệu nữa.....

Các bạn dùng S60v5 giờ có thể chơi games Angry Birds như symbian^3 đc rồi nhé.

Đây là bản games Java lên chất lượng đồ họa âm thanh.... không được như bản đuôi sis trên sym^3... nhưng cũng đáng để chơi đó các bạn..

Download : Mediafire

Bạn nên ghi rõ nguồn khi post nhé, đây thực chất là game Monty Python Sow Tossing, được mod lại hình ảnh bởi Damon ML Angry Birds (Java) s60v5 mod by Damon ML -> 5,5 Mb <- . Thank vì đã share, nhưng đừng post những bài như thế này làm mọi người hiểu nhầm.

boy_online01

haha, angry bird mà dịch là Chim Điên, nghe cũng hay nhỉ...

Còn có bạn dịch là Angry Bird - Con Ku Phẫn Nộ :D. Mà trò này cũng bình thường mà nổi thế nhỉ?

Bạn nên ghi rõ nguồn khi post nhé, đây thực chất là game Monty Python Sow Tossing, được mod lại hình ảnh bởi Damon ML Angry Birds (Java) s60v5 mod by Damon ML -> 5,5 Mb <- . Thank vì đã share, nhưng đừng post những bài như thế này làm mọi người hiểu nhầm.

Còn mình thì chẳng thấy có gì phải hiểu nhầm cả. Bản bác Vutaikt post chỉ có 2.4MB, có thể là game Monty Python Sow Tossing mod lại hình ảnh nhưng chưa chắc đã là bản của Damon ML (vì bản mod ấy hơn 5MB mà ;;) ).

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 24 minutes:

[JAVA] ANGRY BIRDS - MOD BY Damon ML 5.4MB

Đồ họa giống bản 2.4MB, nhưng được cái âm thanh gần giống với bản Angry Birds thật (thiếu tiếng chim kêu :D, nhạc nền y hệt)

DOWNLOAD: >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

bản của mình pót do bạn novchik mod nhé bạn..
bạn lên check trước khi pót nhé 2 bản này khác nhau đấy

Còn có bạn dịch là Angry Bird - Con Ku Phẫn Nộ :D. Mà trò này cũng bình thường mà nổi thế nhỉ?

Còn mình thì chẳng thấy có gì phải hiểu nhầm cả. Bản bác Vutaikt post chỉ có 2.4MB, có thể là game Monty Python Sow Tossing mod lại hình ảnh nhưng chưa chắc đã là bản của Damon ML (vì bản mod ấy hơn 5MB mà ;;) ).

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 24 minutes:

[JAVA] ANGRY BIRDS - MOD BY Damon ML 5.4MB

Đồ họa giống bản 2.4MB, nhưng được cái âm thanh gần giống với bản Angry Birds thật (thiếu tiếng chim kêu :D, nhạc nền y hệt)

DOWNLOAD: >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

thanks bạn mình sẽ up cả bản này lên #1

Chỉnh sửa cuối:

Ducvabi

Ui I love U!!! Nhưng có 2 link down, vậy link nào chơi hay hơn hả anh vutaikt???

vutaikt

theo mình bạn cứ cài 2 bản xem bản này dùng ngon hơn thì sàu thui...

theo mình bản dung lương 5.5MB sài âm thanh khác hơn tí còn lại giống nhau hết