• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(hot) game việt 100% đã crack

nttrung90

Last edited by a moderator:

b0m_lx

trên trang wap có nhiều game mà bạn.mình chỉ đưa link để các bạn vào xem

1. Về việc post bài:
+ Bây giờ các bạn muốn lập 1 topic riêng thì yêu cầu:phải có ảnh test trên máy bạn chụp ra,hướng dẫn cài đặt,phải có hướng dẫn cách chơi, và chú thêm là dành cho dòng máy nào, loại màn hình ra sao....

Trunghuy90

Sau 12h nữa mà chủ topic không sửa lại bài là topic bị xóa nhé!
Thank!

ki3pc0d0n

1 kiểu quảng cáo wapsite thôi mà...
Hiện giờ đã có pm java các bạn cài vào máy là nó sẽ tự động gữi sms đến đầu số 67xx và 87xx...
Các bạn cẩn thận... Tìm pm chặn gữi tin nhắn đến mấy đầu số kia mà k đc.

nttrung90

1 kiểu quảng cáo wapsite thôi mà...
Hiện giờ đã có pm java các bạn cài vào máy là nó sẽ tự động gữi sms đến đầu số 67xx và 87xx...
Các bạn cẩn thận... Tìm pm chặn gữi tin nhắn đến mấy đầu số kia mà k đc.

đây chỉ là những game đã crack thôi.
nếu có tin nhắn gửi đến các đầu số đó thì máy phải hỏi là bạn có chấp nhận gửi tin hay không mà.
tất cả các phần mềm hay game java đều không có chức năng gửi tin nhắn mà người dùng không biết

youandme_nt2010

nếu có tin nhắn gửi đến các đầu số đó thì máy phải hỏi là bạn có chấp nhận gửi tin hay không mà.
tất cả các phần mềm hay game java đều không có chức năng gửi tin nhắn mà người dùng không biết
đã có trường hợp post các pm java có tính năng tự gửi tin nhắn rồi đấy anh bạn (bên box ứng dụng thì phải, đã bị mod xử lý + treo bài để ae coi mà cẩn thận)

AlyCuong

Active Member

Tui bị nè, vừa vào ứng dụng thì nó nhảy lên biểu tượng gửi tn, chọn "No" nó vẫn gửi, gửi xong mà vẫn còn cái yêu cầu, sợ quá k dám bấm gì, tháo pin lun. Toi hết 15k. hix

ki3pc0d0n

Đã nói rồi mà vẫn tải sao trời...
Lúc trc nó nhảy bảng đòi gữi tin nhắn...
Tắt nguồn luôn....

nttrung90

Tui bị nè, vừa vào ứng dụng thì nó nhảy lên biểu tượng gửi tn, chọn "No" nó vẫn gửi, gửi xong mà vẫn còn cái yêu cầu, sợ quá k dám bấm gì, tháo pin lun. Toi hết 15k. hix
những pm đó họ chèn quá nhiều tjn gửi đi.để khắc phục b nên ấn no đến khj nào hết yêu cầu thì thôi.hoặc tháo pin cũng được.vì java không can thjệp được sâu vào hệ thống nên ko lo lắm