• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]GAME ĐUA XE BẮN SÚNG-HOT ROT!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
HotRod. Burning Wheels J2ME

Vào năm 2020, thế giới trải qua một thảm họa kinh hoàng. Chiến tranh thế giới lần thứ III đã hủy diệt mọi thứ trên trái đất. Kết quả là những vụ nổ hạt nhân đã san bằng tất cả các thành phố, làng mạc và môi trường b tự nhiên bị hủy hoại. Những người sống sót đã phải thích ứng với một cuộc sống mới.

Đến năm 2022 là năm diễn ra một cuộc đua sinh tử toàn thế giới.Những tay đua kiệt xuất nhất thế giới đã tề tụ về tranh tài để giành lấy vị trí quán quân. Và bạn, vâng chính bạn sẽ là một trong số đó. Bạn đã sẳn sàng tham gia vào một cuộc đua đầy chông gai nhưng cũng lắm vinh quang.

Tính năng của game:

* 3 cấp độ chơi với 9 địa điểm khác nhau bao gồm sa mạc, thành phố chết...

* Dồ họa đẹp, hào hứng nhưng cách chơi khá đơn giản.

* Nhiều loại xe với nhiều tính năng khác nhau, có thể nâng cấp xe sau mỗi vòng đua.

* Tấn công kẻ thủ bằng tên lửa và mìn.

* Âm thanh sống động.

Chú ý: Trong file đính kèm có các file hỗ trợ tất cả các loại màn hình ngoại trừ màn hình ngang.

LINK DOWN:
http://www.4shared.com/file/110639544/860fa17c/HOT_ROT.html

Chỉnh sửa cuối:

huubinh1987

nhân tiện bạn Linhcom149 nói về Krally cho mình hỏi bạn nào có krally dành cho 5700 ko? mình tìm mãi toàn những bản cài vào máy xong rồi đến lúc nhấn và Icon thì nó đứng im lun. Giúp mình với nhé ghiền trò này lém nhưng tiếc là chưa đc chơi lần nào :(

Auto

Hot cỡ nào thì hot
K nên đặt chủ đề hot wá nhe chủ top.
Posted via Mobile Device

linhcom149

trò Krally muốn chơi được trên 5700 phải cài thêm cái App Lauch mới được

traihp9001

Well-Known Member
game này mà gặp game đua xe bắn súng của mình chắc tắt điện lun:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
game này mà gặp game đua xe bắn súng của mình chắc tắt điện lun:)

Vậy bạn Up lên cho mình chơi với. Mình thích thể loại game này lắm. Vừa đua vừa bắn cho bọn nó tan xác. Sướng ghê:)):)):))

BuuPhucCT

Well-Known Member
game này mới mẻ thôi chứ ko thể pro bằng Krally được

Sao bạn có thể so sánh 1 game JAVA với một game SIS được. Hai game có dung lượng rất khác nhau. Nhưng k rally cũ rồi nên phải kiếm thêm cái mới để chơi.;;);;)