• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Game Diêm đế Việt hoá by CLOUD

cloud_hp

Tên game: Diêm đế
Màn hình: 240x320
Thể loại: ARPG
Cốt truyện:
Ma đế - sứ giả của Diêm la đại vương ( nói ngắn gọn là Diêm vương ="= ) là một tay kiếm cừ khôi , xuất chúng vào 300 năm trước . Công việc nhàm chán hằng ngày là đi bắt linh hồn về địa phủ . Nhưng nay , sự sống trên dương gian đang bị các yêu ma cõi âm đe dọa ; và Diêm vương đã ra lệnh cho tên "lông bông" âý một công việc là đi giải quyết các yêu ma này . Cùng với 2 người bạn đồng hành của mình , Ma đế sẽ chiến thắng lũ yêu ma quấy rối và ngăn cản cuộc chiến chính tà được chăng ?
Việt hoá: CLOUD
Nguồn: http://imobile.tk
LINK VIETUP
LINK XTGEM

cry1st

ăn theo bộ truyện Diêm Đế mà nxbKimĐồng đang phát hành đây mà. Thanks ông bạn, để mình test thử xem, ko biết trong game này Diêm Đế có chiêu Thiên Sát Cường Khí y chang trong truyện ko nhỉ :p

thienlong0193

ko lầm là game của s40.s60 sao chơi dc.lỗi file jar cũng là đúng thoi......... post nhầm box ròi bạn ơi

cloud_hp

vậy nhờ mod move topic sang box s40 nhé. Mình sẽ vh bản cho s60 trong thời gian sớm nhất