• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về nơi hack ổ C và sửa bàn fím

7764119

Mình đọc thấy hack ổ C có nhiều cái hay wá nhưng ko hack đc.bây giờ mình mún mang ra tiệm để hack nhưng ko bít chỗ.a e nào bít chỉ mình với.mình ở sg.thax a e nhìu........
vấn đề thứ 2 là máy p990 của mình bị liệt bàn fím ngoài.đầu tiên là 1 fím rùi 2 rùi .... cả bàn fím lun.minh ko bit tai sao?nếu bi h mún thay thì thay ở dâu và giá cả là bao nhiu vậy.ai bít chỉ dùm mình với heng.thax nhìu

tommynguyen1961

Mình đọc thấy hack ổ C có nhiều cái hay wá nhưng ko hack đc.bây giờ mình mún mang ra tiệm để hack nhưng ko bít chỗ.a e nào bít chỉ mình với.mình ở sg.thax a e nhìu........
vấn đề thứ 2 là máy p990 của mình bị liệt bàn fím ngoài.đầu tiên là 1 fím rùi 2 rùi .... cả bàn fím lun.minh ko bit tai sao?nếu bi h mún thay thì thay ở dâu và giá cả là bao nhiu vậy.ai bít chỉ dùm mình với heng.

Đã tham gia và diễn đàn thì bạn có thể hỏi mọi người cách làm và bạn nên làm thử nếu lỗi chỗ nào a e sẽ chỉ dẫn cho chứ đem ra tiệm nhiều khi họ không làm chuyện này đâu.
Còn về vấn đề thay bàn phím thì bạn có thể đến những cửa hàng lớn như Thiên Long v.v... họ sẽ thay cho bạn với giá chính xác và uy tín.
chúc bạn vui.

7764119

Đã tham gia và diễn đàn thì bạn có thể hỏi mọi người cách làm và bạn nên làm thử nếu lỗi chỗ nào a e sẽ chỉ dẫn cho chứ đem ra tiệm nhiều khi họ không làm chuyện này đâu.
Còn về vấn đề thay bàn phím thì bạn có thể đến những cửa hàng lớn như Thiên Long v.v... họ sẽ thay cho bạn với giá chính xác và uy tín.
chúc bạn vui.

thax bạn nhìu.từ bước đầu tiên mình đã ko thấy cái dòng đó rồi.kiếm đau cả mắt.đoạn sau mình cũng ko hiểu cho lắm.hay là bạn hack dùm mình đi.bạn cho địa chỉ.mình đến.vậy dc ko?

hoanghai1992

Hix, tớ vừa mới biết hack mấy ngày nay, làm theo chỉ dẫn pác Congvoi dễ lắm mà, :D mấy hôm nay hack toán loạn WM 2 3, cài phần mềm unsigned, sang Suond mod mới bị lỗi phải xóa đi, máy chưa thấy restart j cả :-??, :D pác thử lại nhé, ra hàng bọn nó toàn chém thoai :-?

tommynguyen1961

thax bạn nhìu.từ bước đầu tiên mình đã ko thấy cái dòng đó rồi.kiếm đau cả mắt.đoạn sau mình cũng ko hiểu cho lắm.hay là bạn hack dùm mình đi.bạn cho địa chỉ.mình đến.vậy dc ko?

thôi nếu bạn thích thì hẹn anh em mình uống cfe rồi mình làm cho bạn. thêm 1 người bạn cũng hay.:)):)):))
phong_datthanhco@yahoo.com
Liên lạc đi mình sẽ cho so dt cua minh cho ban.

hieusaco

Nói chung mình nghĩ bạn nên tự làm, có gì khúc mắc thì lên diễn đàn hỏi mọi người sẽ hỗ trợ một tay chứ bạn nhờ hack thì các cái khác cũng không tự xử lý được, vậy có hack cũng không tác dụng gì. Cố lên bạn ạ. Mọi người đều hack được, chỉ nhanh chậm khác nhau thôi, bạn tự hack sẽ thấy có rất nhiều cái thú vị đấy.

7764119

thax các a e rất nhìu.mình sẽ cố gắng thử lai 1 lần nữa.nếu ko dc thì mình sẽ liên lạc với pác tommynguyen sau heng?thax các a e lần nữa........!!!