• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi: P1 - UIQ3 xem tivi online không được?

thanhvt

Chào các bạn !
Nhờ các bạn giúp mình chút.
Mình kết nối wifi xem duyệt web vào các xem trang tivi online như:
www.pda.vn
www.vtc.com.vn
www.thvl.vn

Trang www.pda.vn thi khi mở chạy chọn ctrinh (ví dụ VTV3) thì nó tự mở realplayer lên. Nhưng nó báo lỗi "there have been problems tring to open the file. Do you want to try again". ===>> ko mở được.

Còn 2 trang web còn lại hình như chạy bằng Windows Media Player nên cũng ko chạy được.

Mình đã thử nhiều nơi phát wifi rồi cũng như vậy àh. Không biết sao nữa. Khi biết Realplayer có vấn đề không?

Mình có cái N81 thì vào xem bình thường. Ngay cả www.vtc.com.vn cũng xem được nữa.

Cho mình hỏi mod nào hack được ko? :-/

Thanks các bạn đã xem và giúp đỡ.:-??

alibama

đơn giản là mấy cái trang đó đòi chương trình Window media player để chạy cái định dạng video phù hợp với trang web yêu cầu. Thôi về mua con O2 coi cho rồi, chán cái con UIQ3 này quá mất thôi....

Thoai_DakMil

Super V.I.P
đơn giản là mấy cái trang đó đòi chương trình Window media player để chạy cái định dạng video phù hợp với trang web yêu cầu. Thôi về mua con O2 coi cho rồi, chán cái con UIQ3 này quá mất thôi....
Đó gọi là nhược điểm của UIQ còn xót lại đó mà , lướt wed hủng bằng máy dòng khác đâu

thaiminh40

Ủa ? Mình vẫn xem bình thường mà. trên pda.vn thì có mấy kênh ko xem được. Nhưng tất cả phim mình xem được tất