• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình nền 360x640 một số hàng tự làm for BOY

kitafung

Robot:

Mortal Combat (có hình nền trong suốt)

Linh tinh:

kitafung

CHiếm thêm 1 slot để dành update. Nếu ai thích Scorpion và Subzero game Mortal Combat thì có hàng đẹp chuẩn cho anh em rồi nha.

Khoaaaa

Active Member
Hihi,đẹp đó anh,cooker kita bửa ni lấn wa lĩnh vực themes ,wall nửa ta,khởi đầu ấn tượng à nha

Loveanhia

toàn những hình rất mạnh mẽ :)). Mình rất thích, bác có thì Upload thêm nhé ^^

tuanvu202

Nhiều hìng đẹp quế...cái hình con đường vs dặng cây kia là thật thì phải

kitafung

Nhiều hìng đẹp quế...cái hình con đường vs dặng cây kia là thật thì phải

Đường về cầu ngói Thanh Toàn (Huế) đó bạn. Ngày xưa vào mùa hè nắng nóng và gió Lào mình thường về đó tránh nóng.

Loveanhia

Đường về cầu ngói Thanh Toàn (Huế) đó bạn. Ngày xưa vào mùa hè nắng nóng và gió Lào mình thường về đó tránh nóng.
^^!. Thế thì con đường này phải nói là rất đẹp, ở VN mình giờ ít còn những con đường như thế này lắm :)

Hikira

CHiếm thêm 1 slot để dành update. Nếu ai thích Scorpion và Subzero game Mortal Combat thì có hàng đẹp chuẩn cho anh em rồi nha.
có hình con Scorpion ko bạn? mình cung Bò Cạp nên tìm hình Scorpion :D