• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng theme tổng hợp - OLay to to i phếc đây! [20.9.2011]

Ntv_79

Đây là hiệu ứng tổng hợp: to to i phếc (Total Effects - bắt chước quảng cáo tivi í mà:D), được trích từ bản N97 CFW#15 by Ntv_79 ngày 20.9.2011
Được tổng hợp effects từ các bản CFW V.I.P, kết hợp với bướm bay ngoài HS, cá bơi trong menu của ermsk8er (Thanks you) và sao bay trong một số popup...

Lưu ý: không phải tất cả các máy đều có cá bơi trong menu nên ai không có thì chịu thiệt thòi tí vậy nhé! Vẫn đẹp chán mà! Hoặc chuyển menu sang dạng danh sách xem nhé! Bản C6 mình để menu dạng Danh sách thì cá lại bơi đó!!!

[video=youtube;7cxc7GPv_GU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=7cxc7GPv_GU[/video]

Pass: Ntv_79

DOWNLOAD HERE
Mượn chữ của JohnyNguyen. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

sangbenh

tiếc quá vào menu ko có cá bơi .làm sao đây~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(

sao cho nó có cá đây pro oi...:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
có fix dc ko anh.hiệu ứng xoay màn hình quá tuyệt.chạy cũng rất êm.

Chỉnh sửa cuối:

haitayhaiem

ai up minh xin cái hiệu ứng cá bơi trong menu với, cái này đẹp nhưng hợp vs cgái quá,hjx,bướm. K có chim nhỉ

boy_online01

Giờ ít ai dùng N97 v12 nên ko có cũng phải :|.

tiendaothp

Mình cũng chung số phận đây!! Tìm cách fix cho e nó nhờ Mod ơi!

tuanvu202

Trời đất ơi đẹp dễ sợ luôn. Tiêc là cái rompath của mình nó ko auto add dc hjx kết mỗi cái hiệu ứng sang ngang kia kìa. Nhìn phê lòi huhu

thay_fet

Member
bạn nào biết cách cho hiệu ứng sao bay vào trong menu những fw cook từ N97 k?

Ntv_79

Mình cũng chung số phận đây!! Tìm cách fix cho e nó nhờ Mod ơi!

Kiếm bản CFW N97 cũ xem thế nào! Khi dùng C6 mình đã thử các kiểu rồi mà menu dạng lưới đều không có gì cả!!!

@All: Các anh em thích có gì đó trong menu thì thử chuyển sang dạng danh sách xem nhé! Như bản C6 của mình chuyển menu sang danh sách là cá bơi đầy ra đấy!!!

sangbenh

Kiếm bản CFW N97 cũ xem thế nào! Khi dùng C6 mình đã thử các kiểu rồi mà menu dạng lưới đều không có gì cả!!!

@All: Các anh em thích có gì đó trong menu thì thử chuyển sang dạng danh sách xem nhé! Như bản C6 của mình chuyển menu sang danh sách là cá bơi đầy ra đấy!!!

nếu cá bơi ko được thì cho sấm sét đi anh.để không tiếc quá.supper Effects

AyTeeZ

làm sao để thay đổi thanh menu bả như belle thế anh,em đang dùng 5233 cfw n97 có làm dk ko

moneybuner

Có bác nào biết chỉnh cho nó tự khởi động lại effects sao khi tắt nguồn ko.Máy em mỗi lần bật nguồn lại là hiệu ứng máy hiệu ứng mới lung tung cả :(:((

tiendaothp

Rồi vừa mới thử xong CFW N97 V12, không có bướm bay ngoài HS luôn nên không có cá bơi trong menu, hic hic:(:)(:)((

Sh1110i

Member
Bác ơi cho em xin cái themes của bác vs tiện thể có cái themes N8 white full icon không cho em xin luôn.Thanks bác:D