• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HideThisCall v1.2.0_VI_ Ẩn Cuộc Gọi Đi...

onlylove80

HideThisCall v1.2.0_VI_Onlylovet80
Ẩn Cuộc Gọi Đi...
Phần mềm ích kỷ!

¤ Xin giới thiệu với các bạn một phần mềm nhỏ gọn dành cho những ai hay bị người khác mượn máy để gọi "chùa"... mà bạn lại không thể từ chối...
¤ Nó giúp bạn ẩn thông tin ID của các cuộc đi.. Vì vậy khi thực hiện cuộc gọi, Mạng sẽ thể xác định được ID số cần gọi và đồng nghĩa với việc bạn không thể thực hiện được cuộc gọi đi.
¤ Khi muốn thực hiện cuộc gọi bạn chỉ cần chọn "Hiển thị" là sẽ dùng bình thường.
¤ Phần mềm có các tùy chọn hiển thị cửa sổ thông báo để chọn Ẩn/Hiển thị cuộc gọi.
Vậy là bạn có thể vô tư đưa máy cho ai đó được rồi...
@@ Đã fix lại lỗi hiển thị cửa sổ thông báo tùy chọn "Hiển thị/Ẩn cuộc gọi" và lỗi chỉ Ẩn được 1 lần khi cài đặt chế độ "Luôn luôn".
Các bạn tải lại nhé!

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Giải pháp tế nhị anh ah.. Đỡ xót ruột lại không mất lòng ai.

Thì anh mới nói là tuyệt. Thường thì anh xài password khoá máy nhưng người ta mượn mà không mở thì kỳ. Cài cái này tha hồ đổ thừa lỗi mạng thì chả ai trách được mình mà lại khỏi tốn kém:p

khanhdbp

Hay quá, thế là từ mai, có thể tích cực cho mọi ng mượn đt đc rồi :D
Ích kỷ thì ích kỷ, nhưng mình ko dùng of họ, họ ko dùng cuả mình, vậy là toàn diện :D
Giá kể em nó có kái phím tắt nữa thì hay :D

datvietdatviet

Ẩn Cuộc Gọi Đi...
Phần mềm ích kỷ!

¤ Xin giới thiệu với các bạn một phần mềm nhỏ gọn dành cho những ai hay bị người khác mượn máy để gọi "chùa"... mà bạn lại không thể từ chối...
¤ Nó giúp bạn ẩn thông tin ID của các cuộc đi.. Vì vậy khi thực hiện cuộc gọi, Mạng sẽ thể xác định được ID số cần gọi và đồng nghĩa với việc bạn không thể thực hiện được cuộc gọi đi.
¤ Khi muốn thực hiện cuộc gọi bạn chỉ cần chọn "Hiển thị" là sẽ dùng bình thường.
¤ Phần mềm có các tùy chọn hiển thị cửa sổ thông báo để chọn Ẩn/Hiển thị cuộc gọi.
Vậy là bạn có thể vô tư đưa máy cho ai đó được rồi...

mình thì cho mượn thoả mái vì máy toàn 1=>2 ngìn :D.hix.bạn cho mình hỏi sao b thay đc kái ic0n của ttpod thế ? Thanks

demon000

Mình vẫn gọi bình thường khi chọn Ẩn và Luôn luôn , chả hiểu cơ cấu hoạt động của phần mềm này như nào nữa =.=

jinsk8r

Vì vậy khi thực hiện cuộc gọi, Mạng sẽ KHÔNG thể xác định được ID số cần gọi và đồng nghĩa với việc bạn không thể thực hiện được cuộc gọi đi.
Thiếu 1 chữ quan trọng

demon000

có bác nào sử dụng được chưa vậy , sao em ko dùng được, chọn kiểu gì cũng vẫn gọi được bình thường , E63 ..............

ngoctugttn123

bạn ơi. mình để ẩn rồi thực hiện cuộc gọi đi chỉ được 1 lần thôi. ấn gọi tiếp lần thứ 2 thì lại gọi được như bình thường. làm đi làm lại vẫn như này.
thông thường khi gọi đi bị lỗi mạng kiểu gì cũng sẽ ấn thử gọi lại và lại gọi bình thường thì vẫn chít mất.
mình dùng N73

demon000

bạn ơi. mình để ẩn rồi thực hiện cuộc gọi đi chỉ được 1 lần thôi. ấn gọi tiếp lần thứ 2 thì lại gọi được như bình thường. làm đi làm lại vẫn như này.
thông thường khi gọi đi bị lỗi mạng kiểu gì cũng sẽ ấn thử gọi lại và lại gọi bình thường thì vẫn chít mất.
mình dùng N73

bác này giống em ghê !!!! :|

khanhdbp

có bác nào sử dụng được chưa vậy , sao em ko dùng được, chọn kiểu gì cũng vẫn gọi được bình thường , E63 ..............

mình E63 cũng thế :(
Ko biết nó có ảnh hưởng j đến patch ko, mà khi cài nó vào, kái mod lại dòng, cột of mình bị lỗi, trở lại như ban đầu :(

ZzSongKiemzZ

mình dùng N73

Mình thử rùi khi gọi chương trình chạy 1 lần rùi thoát lên cuộc goi thứ 2 ko làm đc,Chương trình cứ tự thoát sau cuộc gọi đầu tiên là sao nhỉ

onlylove80

Mình vẫn gọi bình thường khi chọn Ẩn và Luôn luôn , chả hiểu cơ cấu hoạt động của phần mềm này như nào nữa =.=
Rất xin lỗi các bạn, mình đã Fix lỗi đó rồi, cảm phiền các bạn Down lại nhé.
P/S: Chế độ "Luôn luôn" là nó sẽ luôn hiển thị cửa sổ thông báo để bạn chọn Ẩn hoặc Hiển thị cuộc gọi khi bạn bắt đầu thực hiện cuộc gọi nhé.

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

Ẩn Cuộc Gọi Đi...
Phần mềm ích kỷ!

......]
E thì xài cái end_app chạy trên python,rờ máy mở ứng dụng nào 1s cũng báo lỗi hết=>hết nghịch chứ đừng nói chuyện gọi chùa :))

mình thì cho mượn thoả mái vì máy toàn 1=>2 ngìn :D.hix.bạn cho mình hỏi sao b thay đc kái ic0n của ttpod thế ? Thanks
mod lại icon = cách sửa file mif..vụ này bác phải tự tìm tòi mới thú \-/
Kiểu như này nè

LINK VIET MAP mod icon by toan_829

mấy ngày nghỉ ngồi buồn quá thấy cái icon Vietmap xấu nên lôi ra mod lại icon-e k dám múa rìu qua mắt thợ,chỉ là thấy hay muốn chia sẻ với mọi người thôi ạ,mọi người cho ý kiến nhé hay thì thaks e 1 cái động viên k thì thôi ạ :D
(nên xóa bản cũ rồi cài lại nếu k e sợ update error)
đừng nghĩ e khoe khoang nha,tội nghiệp:(

demon000

Hix tình hình là đã down bản fix lỗi nhưng khi chọn Ẩn , sau đó chọn luôn luôn thì đúng là hiện ra cái bảng có 2 lựa chọn , nhưng lựa chọn cái nào thì cũng vẫn gọi được.
còn chọn Ẩn sau đó chọn Không bao giờ thì gọi bình thường..... Nói tóm lại là chọn kiểu gì em cũng vẫn gọi được :-< Bác chủ thread xem thế nào chứ kết PM này quá mà cài vô không có tác dụng gì hết trơn (E63) !!!

duong_toko

hj2! chỉ ẩn được cuộc gọi thôi nhỉ . nhưng tình trạng nhắn tin với lướt web chùa thì ~X(. Lúc sáng mới bị bọn bạn mượn xài hơn 20k. hjx em là dân học sinh nên tiếc đứt ruột àh

demon000

hj2! chỉ ẩn được cuộc gọi thôi nhỉ . nhưng tình trạng nhắn tin với lướt web chùa thì ~X(. Lúc sáng mới bị bọn bạn mượn xài hơn 20k. hjx em là dân học sinh nên tiếc đứt ruột àh

lướt web và nhắn tin thì bác có thể dùng End_app là ok, cho mượn thoải mái luôn

Nhưng bác đã dùng được cái PM HideThisCall này chưa thế , e vẫn pó tay :|

0938399557

Vậy mình cứ tửơng là ẩn số gọi đi dù sao cũng Thank chủ topic 1 phát lấy hên