• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heroes Lore: Zero multiscreen (made by me) chạy ngon trên mọi loại screen (vẫn là CN)

nobita2k

Heroes Lore: Zero
Phiên bản thứ 2 của game Heroes Lore đã nổi đình nổi đám 1 thời. Về game này thì gần đây là mọi người đã biết rồi, mình chỉ fix lại 1 tí để có thể chơi trên mọi máy (hỗ trợ java) mà không cần phải chọn version (và đặc biết cho các bạn xài dòng E đang không chơi đc game đỉnh cao này)

Link Download:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?f4nnaallp14c9iz[/DOWNLOAD]

nobita2k

mình chơi ngon, chịu khó mò 1 tí là ra ấy mà, tớ up bản này lên chủ yếu cho các bác xài dòng E đang nghiền mà chưa có thôi :)

ohyeah1412

thank bác..đã chạy trên e72
cho mình hỏi cách fix luôn.. thank you so much ;;)

nobita2k

à, bản nào cũng thế, bạn vào option (dòng 2 trong muc 0), chỉnh dòng 2 (camera view thì phải) đến lúc nào được thì thôi (chỉnh sang phải 1 lần là ngon đấy)

ảnh chụp trên v5 :))

ohyeah1412

à, bản nào cũng thế, bạn vào option (dòng 2 trong muc 0), chỉnh dòng 2 (camera view thì phải) đến lúc nào được thì thôi (chỉnh sang phải 1 lần là ngon đấy)

ảnh chụp trên v5 :))
cho mình hỏi cách fix đi bạn:-?

nobita2k

rất đơn giản, cái file jar đấy bị lỗi, mình chỉ extract ra (+sửa cái file manifest 1 tí cho hết tên bị ô vuông), send to > compressed (zipped) folder rồi sửa lại tên file thôi :))

01686539527

rất đơn giản, cái file jar đấy bị lỗi, mình chỉ extract ra (+sửa cái file manifest 1 tí cho hết tên bị ô vuông), send to > compressed (zipped) folder rồi sửa lại tên file thôi :))

may quá. nhờ bác mà em mới chơi dc games này đấy :D