• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Harald Meyer HWKeyv1.00(0) S60v3 signed - Áp dụng phím tắt lên phím Camera

MaKimLien

Member
Với HWKey bạn có thể bắt đầu bất kỳ chương trình với các nút máy ảnh của bạn. HWKey có thể tùy chọn tự động bắt đầu khi bạn bật điện thoại của bạn.

http://upwap.ru/1625111

w0nderb0y

Dùng phím camera mở pm khác thì mở camera nhanh kiểu gì?.. (làm sao bắt đc khoảnh khắk độc)
Dùng phím gallery bên cạnh làm phím mở nhanh ứng dụng vậy có ích hơn
.
Máy ai camera hỏng dùng pm này đúng là số 1 :D

MaKimLien

Member
Dùng phím camera mở pm khác thì mở camera nhanh kiểu gì?.. (làm sao bắt đc khoảnh khắk độc)
.
Bạn là nhà nhiếp ảnh nên sẽ bất tiện :))
Máy mình không có nút camera.mình chỉ chia sẽ cho những ai không phải là nhiếp ảnh gia và cần cái gì nhanh hơn là chụp ảnh ;;)

Nhoxly00

.

có thể thay thế trinh cam mặc định bằng trình cam khác ví dụ camera Fx chẳng hạn...

w0nderb0y

Ài, down bản này về rùi unpack ra xem nó có phải gán phím camera bằng cách Gán UID ứng dụng không.. Thử mầy xem có thay phím camera = phím gallery đc không

TruBic

Well-Known Member
Ài, down bản này về rùi unpack ra xem nó có phải gán phím camera bằng cách Gán UID ứng dụng không.. Thử mầy xem có thay phím camera = phím gallery đc không
bạn thử xem, tay nghề TruBic kém nên bung rồi, hình như nó mã hoá phần đó bằng %s, %d rồi thì phải chẳng thay đổi đc gì cả! :D