• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HAPPY_MUSIC_V1.6

onlylove80

HAPPY_MUSIC_V1.02

Thêm 1 sự lựa chọn và trải nghiệm âm nhạc mới cho các bạn....HappyMusic là 1 phần mềm nghe nhạc có xuất xứ từ China, có 2 chế độ phát lại, bộ giải mã chất lượng âm thanh giúp cho chất lượng âm thanh mp3 phát ra rất tuyệt vời, không chỉ hỗ trợ nhiều định dạng âm thanh phổ biến hiện nay mà còn đảm bảo âm thanh chất lượng cao. Mở rộng danh sách nhạc, tự động tìm kiếm lyrics, album hình ảnh...Mình không có máy để test, các bạn tets nhé.

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Uả, tiêu đề tên pm này của em và của Onylove là 1 hả em?

Giống nhau luôn anh ạ, nhưng không biết sao em lại đặt là KXT , có lẽ vì nó là tên trang chủ, và cũng là tên thư mục chứa phần mềm trong systems.:D
chủ topic nhầm tên phiên bản 1.61 của V3 với phiên bản 1.02 (là mới nhất của V2)
V3 đã có bản ENG của Cao Minh , V5 hình như cũng đã có bản VIE rồi :D

JuRay-Duan

Bạn test bản này rồi hả Dreamland?? lại là bản 1.02 sao/? Vậy mà ở trang­ Web đó nó ghi là HappyV1.6:( Vậy mình sửa lại vậy.. Thanks bạn đã test dùm.

Tiêu đề hiện ngoài topic vẫn là v1.6 kìa, bạn pm cho Mod sửa đê :D