• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HANDY TASKMAN Version 1.06

DreamLand

Phần mềm quản lý ứng dụng đang chạy,kể cả chạy ẩn.
Nhiều ý kiến cho rằng phiên bản 1.05 đã là phiên bản cuối cùng cho S60v2
Nhưng nay nó đã có phiên bản 1.06
Những nét ưu điểm :
Nếu ở phiên bản 1.05 lúc ấn giữ MENU phải mất từ 2-3 giây mới vào được mục quản lý thì phiên bản này chỉ trong chớp mắt(chưa đến 1 giây),Không bị thoát khi nén RAM,Chạy ổn định hơn.
Với chức năng cơ bản:Đóng ứng dụng,Đóng toàn bộ ứng dụng.
Với một số ứng dụng không thể đóng thì HANDY TASKMAN đều KILL(đóng hoàn toàn) được.
Thêm ứng dụng,Xem và mở các ứng dụng vừa mở...Các bạn tìm hiểu thêm.
Tất cả đều hoàn hảo cho một ứng dụng giao diện đẹp và dung lượng nhỏ này!

Với mình nó là sự lựa chọn số 1 khi dùng điện thoại!
Phiên bản được VIỆT hóa từ tiếng China.
NOTE:Series number đi kèm ở tên phần mềm(bao gồm 2 part)

Chúc các bạn vui khi đến với PDAVIET.

DreamLand

Handy Taskman 1.06 full và "Final năm 2007" bản thân nó là English rồi bạn à. Thích du lịch China nhỉ?:D theo mình nghĩ bạn tìm thấy do mem China dịch lại từ Eng sang đấy. http://www.nokiasoftware.net/symbian-series-60-applications/991-epocware-handy-taskman-v1-06-a.html
Ðúng rồi :D thì có bấy nhiêu dòng thôi, phiêu lưu thêm kinh nghiệm :D
sao bạn không úp nó lên để anh em xử sớm mà giờ mới dẫn nè :p
Posted via Mobile Device

hieuduc88

Ðúng rồi :D thì có bấy nhiêu dòng thôi, phiêu lưu thêm kinh nghiệm :D
sao bạn không úp nó lên để anh em xử sớm mà giờ mới dẫn nè :p
Posted via Mobile Device

Trời, ứng dụng lâu rồi mà up gì chài. Với lại Jbak Taskman của anhtamhcm là pro nhất rồi

TruBic

Well-Known Member
Trời, ứng dụng lâu rồi mà up gì chài. Với lại Jbak Taskman của anhtamhcm là pro nhất rồi
Spam đủ chưa bạn?
ko thể nói như bạn được, mỗi pm có cái hay riêng của nó, với bạn JbakTaskman của anhtam là pro, nhưng với mem khác thì cái HandyTaskman này là số 1.bạn ko sài nhưng có rất nhiều người muốn sài.
Tóm lại là ko dùng xin giữ im lặng và ko spam nhé bạn..

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Spam đủ chưa bạn?
ko thể nói như bạn được, mỗi pm có cái hay riêng của nó, với bạn JbakTaskman của anhtam là pro, nhưng với mem khác thì cái HandyTaskman này là số 1.bạn ko sài nhưng có rất nhiều người muốn sài.
Tóm lại là ko dùng xin giữ im lặng và ko spam nhé bạn.
Hình như vụ này đã nói một lần rùi mà ai thích dùng gì thì dùng

Last edited by a moderator:

llTuyetTinhCocll

Xin chia sẽ thêm với mọi người và nhất là những bạn mới sử dụng S60v2 thì nên cài Pm này, nó giúp chúng ta tránh tình trạng đứng máy rất nhiều. giả sử có 1 pm đang chạy nhưng bạn đã thoát ra ( bằng phím đỏ ) thì nó vẫn hoạt động ngầm như thế thì rất dễ bị lỗi hệ điều hành. Và nhất là mấy cái game. có những game rất cứng đầu. khi exit nó ko chịu thoát. nên có bạn sẽ bấm nút đỏ. dẫn đến tình trạng trắng toát màn hình. thì pm này giúp bạn tắt pm đó rất tuyệt. Bạn giữ im menu sau đó di chuyển đến pm muốn tắt. các bạn chon kill hoặc bấm phìm "C" nó sẽ tắt rất là "ngọt".

Thêm 1 tiện ích nữa dành cho những bạn cài pm hoặc muốn vào 1 cái mục nào đó nhưng đã quên mình để ở thư mục nào rồi thì pm này nó sẽ giải quyết vấn đề đó. vận bấm và giữ mune. khi nó hiện chương trình lên các bạn chỉ việc bấm chữ cái đầu tiên của mục mình muốn vào thì nó sẽ hiện len ( giống như các bạn tìm trên google áh - cái gì liên quan nó sẽ hiện len ) ví dụ bạn muốn vào tin nhắn. bạn bấm số "6" nó sẽ hiện chữ M lên. và như thế tất cả chương trình bắt đầu bằng chữ cái M sẽ hiện lên. và bạn chỉ việc di chuyển đến và click vào thôi.

P/s: mình thấy pm này có cái hay nên chia sẽ cách dùng cho những bạn mới tiếp cận S60v2 sử dụng hiệu quả hơn thôi. Ngoài tính chia sẽ thì ko có ý gì khác ạh.