• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GTA IV 3D (phiên bản đầy đủ)NEW!!!!!!

mysuol213

sau bao lần tìm kiếm bản full giờ đã tìm ra bản này.Đồ họa và âm thanh khá tốt,tuy là game java nhưng dung lượng trước khi cài đã là 1.46mb>:)
Hãy trải nghiệm thử nhé.have fun!!!!!!:))=D>=D>=D>=D>
DOWNLOAD Ở ĐÂY

Up hình đi ko thì del bài đấy!!!

Chỉnh sửa cuối:

mysuol213

Đã test qua qua. Không hay, không nên cài làm gì. Tiếng PHÁP

tiếng Anh nhé bạn.hay dở là do cảm nhận từng người,game này đòi hỏi người chơi phải hiểu nhiệm vụ từng phần riêng để có những quyền hoạt động mới(đấu súng,đua xe...) hơi khó hơn các phiên bản trước vì nhiệm vụ gian nan hơn,phải tự tìm đường đi đúng để làm nv.hãy test kĩ trước khi post bài

hdforever

Có ai test rùi thì nhận xét cái đi! Để anh em còn biết mà down chứ
Mà bác nào up vài cái hình lên coi nào

pk911

Có ai test rùi thì nhận xét cái đi! Để anh em còn biết mà down chứ
Mà bác nào up vài cái hình lên coi nào

Đã test qua qua. Không hay, không nên cài làm gì. Tiếng PHÁP

đấy có nên down ko ;))
Mod đã nhắc nhở mà ko có hình vậy thôi del bài đi,post bài mà ko đọc quy định gì cả

mysuol213

đấy có nên down ko ;))
Mod đã nhắc nhở mà ko có hình vậy thôi del bài đi,post bài mà ko đọc quy định gì cả

éc tại t không rảnh mà,up xong hình rồi đấy thôi!rút kinh nghiệm từ từ!

fantasyops

game mobile mà để cái ảnh đó, thế cho em hỏi cấu hình điện thoại để chơi được game này ah ? đồ họa đẹp như trên pc ấy nhỉ =))

mottydong

ẹc, có mỗi cái bài thôi mà vần vò em nó mãi,:D nếu ko ai cho đứt thì đừng cmt nữa nhé.
lộn lên đầu ngứa mắt lắm.