• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GreenCharg v.1.00 - Ứng dụng báo khi pin sạc đầy chống chai pin

hupchao

Phần mềm: GreenCharg
Phiên bản: v.1.00
Bản quyền Vh: T3Việt
Thực hiện: Thanh Long
Chức năng: Thông báo khi pin đầy, giúp bảo vệ pin và tiết kiện điện

Ghi chú: Phiên bản đã được Việt hóa toàn bộ . Tuy nhiên ngôn ngữ nằm rải rác cả trong exe và trên hình ảnh nên 1 số từ ngữ mình cố gắng viết tắt cho đủ, riêng phần txt bắt buộc dịch không dấu mong các bạn thông cảm.

Nguồn: Tinhte
Download
Mình không biết ATTACH file ở PDA nên attach vào forum của mình.Mọi người click vào là start download luôn nhé
http://sgames.ace.st/download.forunm?id=50

Hoặc link MF

http://www.mediafire.com/?pcb899mlir3saaa

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Bản này em ko lầm thì có từ khá lâu rồi mà, em cũng đã xài bản VH này đc mất tháng rồi :(
Dùng pm này, để khi sạc pin, mà bật máy, khi đầy, nó báo, tránh trai pin chứ gì nữa. Em thấy quá tiện ích còn gì :(

kauchunho

Pm có lâu dùi.sdụg Chốg chai khi sc đầy nó báo. K phải pm tiết kiêm pin.

hupchao

phần mềm này không chạy ẩn mà bạn.nó tự start khi mình sạc điện thoại và báo tỉ lệ phần trăm khi ta sạc,Tránh chai pin. giải pháp tuyệt vời + cục sạc nokia chính hãng ...

duc86

thanks bác em thấy phần mềm này rất hay em dùng mãi bản tiếng anh muốn việt hóa mà không biết làm cách nào cám ơn bác
cái phần mềm này nó hay ở chỗ là mỗi lần sạc đầy nó lại đổ chuông mà mình muốn nó đổ chuông bản nhạc nào thì chỉ cần sửa tên thành greencharging rồi copy bản nhạc đó vào thư mục C/PRIVATE/200266D1 rồi cắm sạc vào pin đầy nó sẽ đổ chuông bản nhạc đó

hupchao

thanks bác em thấy phần mềm này rất hay em dùng mãi bản tiếng anh muốn việt hóa mà không biết làm cách nào cám ơn bác
cái phần mềm này nó hay ở chỗ là mỗi lần sạc đầy nó lại đổ chuông mà mình muốn nó đổ chuông bản nhạc nào thì chỉ cần sửa tên thành greencharging rồi copy bản nhạc đó vào thư mục C/PRIVATE/200266D1 rồi cắm sạc vào pin đầy nó sẽ đổ chuông bản nhạc đó

mình chỉ dùng thôi chứ chưa biết cách dùng nhạc để báo hiệu pin đã đầy :D

leetran72

phần mềm này không chạy ẩn mà bạn.nó tự start khi mình sạc điện thoại và báo tỉ lệ phần trăm khi ta sạc,Tránh chai pin. giải pháp tuyệt vời + cục sạc nokia chính hãng ...

Có file Charge0bserver.exe chạy ẩn nhé. Dùng jbak, best taskman hoặc safe mgr để tắt nhé

duc86

mình chỉ dùng thôi chứ chưa biết cách dùng nhạc để báo hiệu pin đã đầy :D
thì bác làm theo như em hướng dẫn ấy em dùng mãi rồi mả bác` cứ thích bản nhạc nào thì sửa tên thành GreenCharging rồi copy và pate vào thư mục theo đường dẫn là ổ C/private/200266D1 trong quá trình pate nó hỏi có chép đè không thì cứ yes chép đè vào song rồi cắm sạc vào pin đầy là được thưởng thức ngay bản nhạc đó
CHÚ Ý : máy phải hackphone nhé