• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Earth nay đã có trong mobile hot hot!!!

vantuan_evil

Google Earth internet beta (S60v2) 0.22.sis

chắc hẳn bạn đã biết:
Sản phẩm của cỗ máy tìm kiếm số một thế giới đã mang đến cho người dùng Internet một công cụ học địa lý và dò bản đồ thực sự hấp dẫn. Các hình ảnh chụp từ vệ tinh và máy bay rõ nét đến từng con phố, mái nhà hay phương tiện giao thông trên đường.

thanhtungsx

Cái bản đồ này cũng khá hay , nhưng nó bất phải kết nới GPRS , mỗi lần tìm bản đồ ở 1 nước nào đó thì hơi bị lâu , pa vợ mình đang xài phiên bản Google beta Java trên máy 6233 , ông ấy la tốn tiền GPRS lắm con ơi :D

Chỉnh sửa cuối:

n2ln2l

Đúng rồi.Mình sài sim mobi hết tiền 4 tháng nay vẫn chưa bị cắt đó.

Sao SIM bạn hay thế nhỉ. Đúng là thằng Mobi bị lỗi. Hôm trước mình dùng GPRS bốn năm ngày sau thậm chí cả tuần mới bị trừ tiền. Đúng cái sáng ngày bão số 9 đổ bộ đó nó lại trừ tiền và ví còn hơi ít nên nó trừ sạch sanh luôn. Thế là mấy ngày bão ngồi bó chiếu. Khi nạp tiền lại thì chỉ gọi chứ tin nhắn nó không cho gửi, GPRS cũng cắt luôn. Lại phải lò dò đến 9224 nhờ mở lại Tn và đưng ký lại GPRS. Điên thậtX-(

xuat_vuvan

em dùng n70ME cai roi nhung ko thay đươc rõ vi dụ như thành phố hà nội chỉ thấy chữ thôi chú kô thấy gì thêm mong các bác cho em lời giái dáp

0917515131

Trước m đùng pm này rùi. Down hình ảnh về dung lượng lớn kinh. Càng muốn zoom lên nữa để nhìn rõ thì dung lượng tăng lên gấp vài lần rùi. M nhớ là bị load 1,8 MB thế là khiếp wa out lun. Ko dùng pm này nữa.

THCN

Well-Known Member
dùng viettel gói cước 50k 1 tháng đi, xài tẹt mà quá rẻ

Kể từ 1/10 Viettel ngừng cung cấp gói D50 không biết vì lý do gì, ai đã đăng ký trước vẫn xài bình thường, chỉ không chấp nhận đăng ký thêm thôi. Gói này cực rẻ!

Posted via Mobile Device