• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải trí Online 2.0 made by hbinhlove2003

hbinhlove2003

Giải trí Online 2.0 made by hbinhlove2003

[FONT=Arial,Helvetica,sans-serif]- Chương trình hoàn toàn bằng TV. Giúp bạn xem các chương trình TV Online như: HTV7, HTV9,VTV1,VTV3,VTC,HN..... [/FONT]

[FONT=Arial,Helvetica,sans-serif]- Đọc tin tức nhanh các trang báo VN như: echip, LBVMVt, Thanh Nien, Tuoi Tre... [/FONT]

[FONT=Arial,Helvetica,sans-serif]- Xem các bộ phim hay như: Đông Phương Bất Bại, Thượng Đế cũng phải cười 1&2, Chuyên gia bịp bợm, Tây Du Ký....[/FONT]

Download tại đây:

[hide]
[FONT=Arial,Helvetica,sans-serif].:: Link 1 ::.[/FONT]
[FONT=Arial,Helvetica,sans-serif]hoặc[/FONT]
[FONT=Arial,Helvetica,sans-serif].:: Link 2 ::.[/FONT]
[FONT=Arial,Helvetica,sans-serif][/hide]

[/FONT]​

TuanQuang

quá hay . mở hàng cho bạn

nhưng check lại đi nhé cả 2 link đều có Virus

hakkinen

Mình dùng Mc Afee cũng k thấy có vấn đề gì, bà con down thoải mái đi. Cám ơn hbinhlove2003! Nhưng sao mình k xem được kênh nào thế nhỉ, toàn báo Connecting rồi đơ mãi thế

Chỉnh sửa cuối:

Thrall

Chơi trên Vista thì chết ngủm, mong pác hbinhlove2003 fix sớm nhé, thanks nhiều

hbinhlove2003

Nhưng sao mình k xem được kênh nào thế nhỉ, toàn báo Connecting rồi đơ mãi thế
Xem các kênh VTV và HTV tốt đó bạn + fim online cũng ok , còn mấy kênh kia bị quá tải hay sao ý !

Chơi trên Vista thì chết ngủm, mong pác hbinhlove2003 fix sớm nhé, thanks nhiều
Cái này chạy tốt trên XP thui bạn à thông cảm nha :D

hbinhlove2003

link 2 ko die đâu bạn (link từ Acc của mình), nếu ko có Acc Premium bạn phải chờ 45s mới down FREE được nha!